หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูน:ตกในวังวนแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 45620 ครั้ง)

(เหงื่อแตกพลั่ก)

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

รู้กันใช่ไหมว่าชายหนุ่มปริศนาึืที่มาพร้อมกับลูกบอลคือผู้ใด

กินรอบวง

เบื้องหลังอีกละ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คิดว่าเก็ทนะ  ไอ้มืดหมี

i'll walk until i find u.
 ฮี่ๆ ผมว่าผมพอรู้นะตั้ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

กินรอบวง

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

จบบริบูรณ์ครับ ขอบคุณที่ติดตามชมกันมาตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา

กินรอบวง
 เจ๋ง

จบแบบปาหมอนนี่หว่า โวย

งบน้อย

เข้าใจเลยนะเนี้ย

ไหนละหัวหน้าใหญ่  โวย

ต่อภาคพิเศษเลย หรือภาคนอกรอบก็ได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กรี๊ดดดดด ปรัชญา สิงโต (+1)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 หน้าแตก อ่าวนึกว่าบุ๊ค

there are no regrets in life, just lessons . .
ก็บุ๊คไม่ใช่เหรอ  งง

หมายถึงว่าปรัชญานั่นน่ะ ปรัขญา สิงโต  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12