หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูน:ตกในวังวนแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 45631 ครั้ง)
เพิ่งกลับมาจาก trip
เลยเพิ่งรู้ว่า เข้าใจกันคนละความหมายไปแล้ว เศร้า

ก็คือว่า
2คนนี้ ต้องการจะเก็บดาว จนกลายเป็นปั่นเล่นกันแค่2คนอ่ะ
คราวหน้าจะแก้ตัวใหม่ นะคะ ฮือๆ~

สะใจดีค่ะ ชอบ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บอกตามตรงนะค่ะ ยังม่ะเข้าใจเลยง่า
(หรือเราเป็นคนเข้าใจอะไรยาก ๆ)   ง่ะ

เลิกแอ๊บแบ๊ว ทำสมองให้โล่ง ๆ อ่านอีกที

แล้วจะเข้าใจจ้ะ

งบน้อย
เข้าใจมากขึ้นเลยครับ  อืมมมมห์
ขอบคุณนิทานสอนใจ   ปลื้ม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เจ๋งดีนะตั้ง เจ๋ง

เอามาจากชีวิตตัวเองเลยใช่มั้ย
อ่านรวดเดียวจบเลยค่ะ ลันล้า

การ์ตูนเจ๋งดีๆ สื่อถึงบอร์ดนี้ได้สุดๆค่ะ ชอบๆ

เอาอีกๆ  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อังกอร์!! อังกอร์!! อังกอร์!!  กรี๊ดดดดด

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]