หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 21-22 นี้  (อ่าน 19009 ครั้ง)

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 ไหว้
พระคุ้มครอง
สุขสันต์วันเกิดทุกคนเลย ...

มีความสุขมากๆในทุกๆวัน ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆจ๊ะ  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!

ขอบคุณทุก ๆ คนครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีตลอดไปเช่นกัน

สุขสันต์วันเกิดเจ้าหลั่ง เจ๊แตน เจ้าบุ๊คด้วย ขอให้สุขภาพแข็งแรงดี มีวินัย ใฝ่ศึกษา พาชาติเจริญ

(หน้า 2 เสียงดังดีจัง คริคริ)

งบน้อย
ให้โชคดีมากมีแต่ความสุข ให้สนุกร่าเริงและแจ่มใส ให้ยึดมั่นความดีในหัวใจ ให้ปลอดภัยห่างไกลไร้โรคา สุขสันต์วันเกิดนะครับ ทั้งสี่คนเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 15:33 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

สสวก.ทุกคน  (แจ๋ว แจ๋ว)

หนูหรั่ง หนูอุ้ย ขอให้หล่อน้อย ๆ ลงหน่อย ตูตามไม่ทัน  เอือม
น้องแตน ขอให้มีความสุขนะจ๊ะ
บุ๊คนินโญ่ ขอให้ได้ไปค้าแข้งต่างประเทศเร็ว ๆ นะจ๊ะ

ไม่เกิดวันเดียวกันเยอะจัง  งง

[ว่างให้เช่า]
คนสวยคนหล่อเค้าเกิดวันเดียวกันค่ะ  ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
3 หล่อ 1 สวย  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
สุชสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆจ้า  อย่าลืมไปฉลองกับแม่นะ เพราะวันนี้สำคัญ สำหรับเราและแม่มากๆ  ลันล้า

*~* Live life everyday as if it were your last *~*
Enjoin with me >>http://floridaza.multiply.com
มัวงงกับชื่อกระจู๋ เลยมาซะคนสุดท้าย ฮิ้ววว

ขอบคุณทุกคนค่ะที่เข้ามาอวยพรกันครึกครื้น ขอให้พรย้อนกลับไปพบคนอวยร้อยเท่าพันทวีนะคะ
สุขสันต์วันเกิดพี่อุ้ย พี่แตน พี่หรั่งด้วย หวังอะไรให้สมหวังทุกประการนะพี่ ปลื้ม

ปล. ไอ้โด้นะไอ้โด้ โดนไปหลายฉึก

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับบบบบบ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันตฺ์วันเกิด แล้วก็ย้อนหลังด้วย  ฮิ้ววว
มีความสุขมากๆนะคะ  ลันล้า

<3.
 ปลื้ม ดีใจแทน
คนรักเยอะจริงๆ เลยวึ้ย

ปล. บุ๊คหล่อ พี่อุ้ยสวย เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7