หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 21-22 นี้  (อ่าน 19012 ครั้ง)
ขอให้หลั่งกับอุ้ยมีความสุขมากๆ หนักนิดเบาหน่อยก็ให้อภัยกันนะ
พี่แตนกับบุ๊คก็เหมือนกัน มีความสุขมากๆนะครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
สุขสดชื่นกันถ้วนหน้า

อ้าว หน้าใหม่ซะแล้ว  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
+ ทุกคนเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไหว้ ทุกๆท่านมากนะคะ ขอให้พรที่ทุกคนให้ย้อนกลับไปที่ทุกๆคนเลยค่ะ

อ๋อ ... สุขสันต์วันเกิด หนูหรั่ง , โด้บุ๊ค แล้วก็อุ้ยด้วยนะจ๊ะ

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใสเด้อ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสดชื่นกันถ้วนหน้า

อ้าว หน้าใหม่ซะแล้ว  ปลื้ม

ดีแล้วล่ะ โวย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ส ส ว ก
ค่ะ

สุขเกษมเปรมปรีดิ์ ไม่มีโรคภัยเบียดเบียนครับ
โห้ย คุ้มจริงๆ

สุขสันต์วันเกิดทุกคนครับ
ขอให้มีความสุข แข็งแรง สดชื่น แจ่มใส
ทำสิ่งใดก็ประสบความสำเร็จนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สสวก. ครับผม  ลันล้า

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สุขสันต์วันเกิดทุกคนค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีแฟนสวยๆหล่อๆ ลันล้า
ขอให้บุญคุ้มครองครับ  คริคริ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
HBD ทุกคนเลยครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะ
เกิดยกทีมเลย ..
สาวกเก่าซะด้วย  คริคริ

มีความสุขมากๆนะคะ พี่อุ้ย พี่แตน น้องบุ๊ค น้องหลั่ง  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สุจสันต์กันสุดยอดครับ โห เกิดใกล้กันมาก อย่างกับนัดกันไว้

HBD ทุกๆคนเลยนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ไหนๆเลี้ยงที่ไหน  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดจ้า

ลองจัดกลุ่มคำอวยพรได้ 2 ประเภทแฮะ ฮี่...

1.
2532  หนูหรั่ง
2533  B••k
หนูหรั่งกับน้องบุ๊ค ขอให้สดชื่นกระชุ่มกระชวยสมวัยนะจ๊ะ

2.
2524  คุณแตน
2525  Oui!
พี่แตนกับพี่อุ้ย  ขอให้สดชื่นกระชุ่มกระชวยสมวัยเหมือนกันจ้ะ คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7