หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 21-22 นี้  (อ่าน 19020 ครั้ง)
------------------ธันวาคม
หนูหรั่ง21 ธันวาคม 2532
คุณแตน22 ธันวาคม 2524
Oui!22 ธันวาคม 2525
B••k22 ธันวาคม 2533

ไหนๆ ก็เกิดใกล้ๆ กันแล้ว
ขอญาตอวยพรร่วมเลยนะคะ

ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ
ขอให้หลั่งหน้าตาดีขึ้น
ขอให้พี่แตนสูงขึ้นสวยขึ้น
ส่วนพี่อุ้ย ขอให้มาคุน้อยลงๆ นะ
แล้วก็ขอให้สร้างครอบครัวได้เร็วๆ ด้วย
ส่วนบุ๊ค ขอให้หล่อ ขอให้เตะบอลเก่งๆ นะน้องนะ กร๊าก

แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธ.ค. 2006, 18:49 น. โดย MoonShine » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดดดดด คนคุ้นหน้าคุ้นตา
สุขสันต์วันเกิดครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก. มีความสุขทั้งคี่นะจ๊ะ
โห ทริปเปิ้ลเลย โห

ขอให้มีความสุขทุคนนะครับ  ลันล้า

<a href="http://ohaeey.f0nt.com/kara/play.swf?mp=99f939e32c15d05e28df0e86b4f237ef" target="_blank">http://ohaeey.f0nt.com/kara/play.swf?mp=99f939e32c15d05e28df0e86b4f237ef</a>
 ปลื้ม

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ 

ขอให้มีความสุขอยากได้อะไรคิดและทำเอาเองเลยครับ     เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
โห ทริปเปิ้ลเลย โห

ขอให้มีความสุขทุคนนะครับ  ลันล้า

เพิ่มมาอีกคนละค่ะ
เดี๋ยวยัยบุ๊คโด้จะน้อยใจเอา เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก.ครับ

พี่หรั่ง พี่อุ้ย พี่แตน และ...

...

..

.

พี่โด้

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สุขสันต์วันเกิดทุกคนค่ะ  รักใครชอบใครก็ให้ได้คนนั้น  ลันล้า
สสวก.ทุกคนเลยค่ะ  มีความสุขมากๆนะคะ คิดอะไรขอให้ทำได้สมกัับที่ตั้งใจ

ปล. หรั่งเป็นหนุ่มแล้ว เจ๊ขอจอง กรี๊ดดดดด
แบ่งกันนะดา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิด ทั้ง4ท่านครับ  ลันล้า
ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

กำลังโหลดข้อมูล .....
เอามากลบเพลงแฮปปี้เบิร์ดเดย์ผมอีกและ  เอือม

กินรอบวง
มีความสุขกัน เยอะๆนะครับ ทั้งหมด เลย ............... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หนูหรั่ง แตน อุ้ย บุ๊ค สสวก. ทุกคนเลยครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7