หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกในวังวนแห่งความหลัง  (อ่าน 19379 ครั้ง)
ไม่ทราบว่ารายการเจ้าขุนทองยังมีอยู่มั้ยคะ?

รักแมวค่ะ
มีครับ ย้ายไปอยู่ตอนเย็นๆ

ทุกวันพุธ-พฤหัสบดี-ศุกร์ 16.30 น.

แต่ไม่รู้เพลง ประจำรายการ ว่า อรุณเบิกฟ้า ...นกกาโบยบินอยู่หรือเปล่า

กินรอบวง
สู้ "ซิงเกอร์เวิลด์" ไม่ได้ซักรายการ  ชิ

เดี๋ยวนี้มันยังส่งอยู่เปล่า  งง

[ว่างให้เช่า]
สู้ "ซิงเกอร์เวิลด์" ไม่ได้ซักรายการ  ชิ

เดี๋ยวนี้มันยังส่งอยู่เปล่า  งง
   สู้กับ "ทุกบาทคุ้มค่าด้วยธานินท์" ได้หรือเปล่าครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
   สู้กับ "ทุกบาทคุ้มค่าด้วยธานินท์" ได้หรือเปล่าครับ  ฮิ้ววว
ต้อง ธานินทร์ นะคะคุณชายห์ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ต้อง ธานินทร์ นะคะคุณชายห์ ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณครับ พอดีจำเขามา เกิดไม่ทันครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
^
แนนไ่ม่ไ้ด้เกิดทันนะ พอดีแม่ที่เป็นครูสอนภาษาไทยบอกมา ชิ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เก่าจังครับ  งง

โชว์อายุสุดๆ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
Singer World เอารายการของอังกฤษ ที่มีท่านSirคนนึง ทำสารคดีธรรมชาติไปทั่วโลกมาออกฉาย รู้สึกจะช่องเจ็ด..... รายการระดับเดียวกับพวกDiscovery ที่ช่องเก้าเอามาตอนนี้

กระจกหกด้าน http://www.krajokhokdan.com/ ลองเปิดลำโพงดู

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
รู้จัก TV ยี่ห้อ ELECTION มั้ยครับ รุ่นเดียวกับ ธานินท์ (มั้ง)

i'll walk until i find u.

Las Noches Rubicundior
มีเพื่อนตายอยู่คนนึง (เพื่อนยังไม่ตายนะ ฮิ้ววว) พลาดที่ไม่ได้ไปส่งมันขึ้นเครื่องเพราะไปไม่ทัน
กูขอโทษ  ไหว้ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันจะไปเรียนต่อที่อังกฤษ หรือทำอะไรเนี่ยแหละจำไม่ได้แล้ว ใครเจอมันช่วยบอกผมด้วยละกัน
มันชื่อ ศุภกิจ ขวัญประชาสี ชื่อเล่นชื่อตุง จบวิศวะเครื่องกลจุฬารหัส 42 (เพื่อนในกลุ่มจะแต่งงานติดต่อมันไม่ได้ วางเอาไว้เผื่อมัน search ชื่อตัวเอง)  เจ๋ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธ.ค. 2006, 00:40 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
รู้จัก TV ยี่ห้อ ELECTION มั้ยครับ รุ่นเดียวกับ ธานินท์ (มั้ง)

ที่บ้านมีครับ ยังใช้ได้อยู่บางครั้ง ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]