หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากดูดวง  (อ่าน 30215 ครั้ง)

เจอฐานข้อมูลทะเบียนราษฎร์ หลังตำหนักมั้ยครับ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

บางทีบ้าดูดวงมากไป อาจจะกลายเป็นพวกหวาดระแวง

Las Noches Rubicundior
Icez scan มือมาให้ดูสิ............ อ๊ะ เพิ่งบอกว่าไม่อยบากดูดวง โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวดูให้แตนบ้างซิคะ  ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที
อ่านจู๋นี้ผ่านๆ เหมือนเป็นคำว่า ไม่อยาก ดูด วง

(เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

วงอะไร  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
Icez scan มือมาให้ดูสิ............ อ๊ะ เพิ่งบอกว่าไม่อยบากดูดวง โวย
เอาเป็นรูปถ่ายซัก 6m pixel ละเอียดพอมั้ยครับ กร๊าก

ปล. ถ้าจะดูให้นี่ผมจัดให้เลย

อ๊ะ ลืม ข้างไหนครับ? (ขวาอ๊ะป่าว)

ไม่อยากดูดวง
งั้น ขอดู หมอ แทนละกันครับ ฮิ้ววว

i'll walk until i find u.
ดูด้วยๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูริดสีดวงกันมั้ยครับ
ดูยังไงครับ

ไม่เอา ดวงๆ ที่ขึ้นตรงหลัง นะครับ

หมอแมว ฟันธง!!

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ดูยังไงครับ

ไม่เอา ดวงๆ ที่ขึ้นตรงหลัง นะครับ
ซื้อซีม่า มาทาสิครับ

^
^
^
พยายามแล้วครับ แต่ก็ไม่หาย มันมี เจ็ดดวง ด้วยครับ
เวลา โกรธใครจะเห็นได้ชัดมาก แถมเวลาต่อยก็ชอบร้อง ต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้า
ต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้าต้า

เอ๊ะ ของคนนั้นเค้าขึ้น ข้างหน้านี่หว่า

ต้องใช้ซีม่าในตำนาน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8