หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากดูดวง  (อ่าน 19926 ครั้ง)
อันที่จริงอยากรู้นะว่ามันจะบอกอนาคตเราได้จริงเหรอพวกหมอดูิอะไรเนี่ย
บางคนดูเป็นฉ็อตๆได้เลย ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยิ้มน่ารัก ไม่เคยดูดวงกับหมอดูเลย เชื่อ 50:50 เลยไม่กล้าไปดู กลัวโดนทักนู่นนี่ แล้วเอามาคิดตาม แล้วมันดันเป็นจิงขึ้นมา 555
แต่เพื่อนเคยไปหาหมอดูที่เค้าจับมือ แล้วก็หลับตา แบบว่าเห็นภาพเลย  เพื่อนบอกว่าพูดไรมาตรงทั้งนั้น
ขนาดเกรดเฉลี่ย ยังถูกเป๊ะเลย 2.xx ถูกหมดเลยอ่ะ เรื่องอื่นด้วย เช่นตอนนี้มีคนมาจีบกี่คน  รูปร่างหน้าตาประมาณไหน น่ากลัวอ่ะ เหวอ
แบบนี้เค้าทำได้ไงอ่ะ  น่าจะให้เค้าไปซื้อหวยนะ  จะได้รวยๆ ไม่ต้องมาดูหมอ^^ ฮี่ๆ

มีหน้าม้าครับ เค้าหาข้อมูลเราไว้ก่อน ก็เพื่อนๆเราที่พาไปแหละ เป็นคนให้ข้อมูล เค้าจะได้ส่วนแบ่ง
เพื่อนผม ก็เป็นนายหน้าอยู่ ชวนคนนั้นคนนี้ไปดู บอกว่าแม่นอย่างนั้นอย่างนี้
.... ฮิ้ววว

นอกเรื่อง
เจ้าพ่อเข้าทรง ทำไมคนถึงแห่แหนกันไปหา

สถานการณ์สมมติ...นาง ก.มาบอกว่า สามีหาย ไม่รู้จะไปตามที่ไหน
เจ้าพ่อก็จะทำพิธี นั่นทำพิธีนี่ แล้วบอก ว่า ให้พรุ่งนี้มาใหม่

พอตกเย็น  ก็มีประชุม สรุปเคสที่รับมาทั้งหมด
จะมีทีมงานสองทีม  ทีมีแรก ฝ่ายเอาของที่ทำขึ้นไปไว้ในบ้าน

ทีมที่สอง ฝ่ายสืบ ว่าไอ้คุณสามีมันไปไหนกันแน่......เช่น  สืบได้ว่า สามีหนีไปเล่นการพนัน(สายพวกนี้มีเป็นสิบๆคน ถ้าสำนักใหญ่ๆหน่อย แป๊บเดียวได้ข้อมูลแล้ว)

สรุปเคส.....สามีหนีไปเล่นการพนัน อีกไม่เกินสามวัน ตังค์หมด ต้องกลับบ้านแน่นอน 

วันมา
เจ้าพ่อก็จะแต่งเรื่อง ว่าสามีโดนของ ผู้หญิง    ไห้ไปเอาของนั้นมา ของอาจจะอยู่ในสวน หรือใต้หมอน (ซึ่งได้เอาไปวางไว้)

เอามาใ้ห้เจ้าพ่อเข้าพิีธีิทำลาย
ถ้าทำลายเอง จะทำให้ของเข้าตัว...อะไรก็ว่าไป
พอพิธีิีเสร็จ....ค่ายกครู สามหมื่นครับคุณนาย...อีกไม่เกินสามวัน สามีของคุณนายจะกลับมาแน่นอน...

กินรอบวง

คือเรื่องจริงเหรอ  งง

อยุ่ศาลเจ้ามานาน ยังไม่เห็น แต่เป็นศาลเจ้าจีนอะนะ  แป๊ะยิ้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คำทำนายปีน่านี่ ไม่มีดีเลย
จริงๆตอนนี้ก็ไม่มีดี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ปีหน้า  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ้าพ่อไทยสิครับ 

กินรอบวง
ไม่รู้จักครับ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยดูแต่ไพ่ทาร็อทนะ
ถูกต้องประมาณ 80%

แ่ต่เคยดูลายมือแล้วฮา

ตอนนั้นเรียนอยู่ปี 4 มีแม่หมอดูลายมือที่หน้ามหาลัย

ตอนนั้นก็แวะเข้าไปทำเรื่อง แก้ I อยู่

ดูลายมือปั๊บ

- อืมมม มีอันจะกินนะเนี่ย
(ตอนนั้นตูมีตังติดตัวสิบบาท เรียนอยู่ด้วย มีอันจะกินเนี่ยนะ)
-เจ้าชู้นะเรา
(มีแฟนอยู่คนเดียว คบมาห้าปีและ)
-

แล้วก็เถียงด้วยนะว่า

- เอาท์ ก็ลายมือมันบอกนี่ว่าเจ้าชู้ 
ฮิ้ววว เอาท์!!!!
 โดนคนต่างด้าว ใช้ หมัดปืนกลยางยิด ตาย  เพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รรางวัลที่1ตกท่อ

น่ากลัวจังเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
อีกอย่าง พวกคำทำนายมันจะกำกวมค่ะ  ง่ะ ง่ะ
บอกครึ่งๆกลางๆอย่างพวกราศีตามนิยสาร ก็รู้สึกว่า คล้ายกันหมดเลย  กร๊าก กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นหมอดูจำเป็น...
คิดมั้ยว่าผู้หญิงจะชอบดูหมอมากกว่าผู้ชาย...
(เอาตัวเองเป็นหลัก..)

ตอนนี้โดนเจ๊ กะอี๊ จับมือกันให้ขนเอาไพ่กลับมาดูให้หน่อย...ตูล่ะ..เฮ้อ เอือม
 อาทิตย์หน้า...เลยว่าจะขนมาให้... ไอ้มืดหมี

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
เป็นหมอดูจำเป็น...
คิดมั้ยว่าผู้หญิงจะชอบดูหมอมากกว่าผู้ชาย...
(เอาตัวเองเป็นหลัก..)

ตอนนี้โดนเจ๊ กะอี๊ จับมือกันให้ขนเอาไพ่กลับมาดูให้หน่อย...ตูล่ะ..เฮ้อ เอือม
 อาทิตย์หน้า...เลยว่าจะขนมาให้... ไอ้มืดหมี

Colonel Harland D.Sanders
โปรดทำความเคารพ...555++
งง..ล่ะสิ

---------------------------------

สวัสดีคร้าบบบบบ (ทำท่าเคารพแล้วนะ)
  (เหงื่อแตกพลั่ก)
---------------------------------

สวัสดีคร้าบบบบบ (ทำท่าเคารพแล้วนะ)
(เหงื่อแตกพลั่ก)
ดีแล้วป๋า

ปลง...
หนูต้องเคารพด้วยหรือเปล่า (เหงื่อแตกพลั่ก)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หนูต้องเคารพด้วยหรือเปล่า (เหงื่อแตกพลั่ก)

ซังกุง กะผู้พัน....คล้ายๆกัน...ข้าน้อยมิกล้าๆ ปลื้ม

ปลง...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8