หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อโท (แตกหน่อ)  (อ่าน 28808 ครั้ง)
รู้สึกจะมีหนังสือชื่อ "ทุนเรียนฟรีทีทั่วโลก"

ขายที่ซีเอ็ด ลองหามาอ่านดูนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2007, 14:54 น. โดย PiX » บันทึกการเข้า

ลองเข้าไปเช็กข่าวในเว็บก.พ.บ่อยๆนะครับ

http://www.studyabroad.ocsc.go.th/
ขอบคุณมากครับ  ที่แนะนำ ถ้า ผมได้ไปจริงเดี๋ยวจะเอาปลาร้าไปฝากพี่เจที่ ออสเตรเลีย นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เค้าห้ามเอาอาวุธเคมีเข้าประเทศนะครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าวแล้วอย่างงี้ เอ จะ ไปต่างประเทศได้เหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไม่ให้เข้าจะยิงใส่หน้าเลย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอบคุณมากครับ  ที่แนะนำ ถ้า ผมได้ไปจริงเดี๋ยวจะเอาปลาร้าไปฝากพี่เจที่ ออสเตรเลีย นะครับ

อยากเอาไปเหมือนกัน แต่เขาห้ามเอาเข้าประเทศ ฮือๆๆ
แต่แม่ผมเอามะม่วงแช่อิ่มเข้ามาได้ไงไม่รู้  กร๊าก
รู้กันมั้ยครับว่าทำไม ปลาร้าถึงเอาไปต่างประเทศไม่ได้   (ห้ามตอบว่ามันหนัก)

แต่แม่ผมเอามะม่วงแช่อิ่มเข้ามาได้ไงไม่รู้  กร๊าก
รอดเข้าไปได้ยังไง เจ๋งอ่ะ ไอ้มืดหมี
ให้ผมเดาแม่พี่เจคง ใส่หีบห่ออย่างดี   หรือไม่ก็ตำเป็นผงแล้วทาผิว  หรือไม่ก็....... ไอ้มืดหมี

รู้กันมั้ยครับว่าทำไม ปลาร้าถึงเอาไปต่างประเทศไม่ได้   (ห้ามตอบว่ามันหนัก)
อ้ะ เดี๋ยวพลาดไป

เพราะเขาเก็บไว้กินเอง ไอ้มืดหมี

ปล. ยักษ์จ๋า แหกหน่อหน่อยมั้ย
เห็นพ่อบอกว่าเจ้าหน้าที่ตรวจกระเป๋า หยิบขึ้นมา แกเลยบอกว่ามาเยี่ยมลูกชายกับลูกสาวที่เรียนอยู่ที่นี่ เค้าก็ยัดกลับคืน  ฮิ้ววว

ป.ล. มะม่วงของดอยคำเป็นแพ็คๆน่ะครับ
แล้วตกลงปลาร้าอ่ะไม่เฉลยเหรอ  ไอ้มืดหมี

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ทำกับไม่ทำวิทยานิพนธ์ จบมาแล้วต่างกันตรงไหนคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7