หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Studio / Clip Studio PAINT  (อ่าน 167161 ครั้ง)
ขอโค้กเพิ่มอีกที่ รอดูจานกัมส์ต่อ ปลื้ม

(+1)

รออาจารย์  เกย์แอบ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แล้วอยากรู้อะไรเพิ่มล่ะนี่
ลงสีครับ ปลื้ม

กินรอบวง
อะไรก็ได้ครับ เพราะตอนนี้ผมยังไม่มีโปรแกรมเลย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แมก้าสตูดิโอ้ ลงสี ไม่ได้เฟ้ยบักตั้ง

ลงสีก็ลงในช๊อปนู่น

รูปแฟนลุงบักซ์เหรอคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด อยากเห็นไหมละเฟิร์น

Las Noches Rubicundior
 หน้ามึน แล้วอยากจะเรียนอะไรเพิ่มอ่ะ นักเรียน

แต่

ไปโหลดโปรแกรมกันก่อน ที่ หลล
กรี๊ดดดดด อยากเห็นไหมละเฟิร์น

ไอ้........ไอ้........ โวย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อาทิตย์ที่่ผ่านมาโหลดจากบิทต่างประเทศ 1 G กว่าๆ เอือม

อยากถามว่ามันจะหน่วงเครื่อง notebook ที่มีแรมแค่ 512 มั้ยครับ ฮือๆ~
หน่วงโคตรๆครับ
ทำสกีนโทนเป็นแล้วครับ แต่วาดภาพไม่เป็น ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใส่ช่องคำพูดแบบสวยๆ

เปิดหน้าต่าง meterial ขึ้นมาแล้วลองหาดู

จริงๆช่องคำพูดที่ใช้ได้มันมีไม่กี่แบบหรอกครับ

ปล. ส่วนภาษาไทยถ้าจะให้ดี export ไปแล้วไปใส่คำพูดใน photoshop ดีกว่าครับ ของ manga stu มันพอทำได้แต่มันไม่เป็น opentype

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17