หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Studio / Clip Studio PAINT  (อ่าน 167108 ครั้ง)
(+1) ด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

มี link Program ไหมครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ๋ววว เจ๋ง เจ๋ง

(+1 งามๆ ให้ป๋า)

เฮ้ย สะดวกสุดยอด กรี๊ดดดดด

เห็นพี่ใช้อยู่ แต่ไม่รู้ว่ามีไอ้แบบนี้ด้วย ง่ะ
ทำยังไงให้เส้นงามๆครับ

ที่ทำงานมีวาคอม แต่ดันเลือกบรัชไม่เป็น ไอ้มืดหมี
เลือกหัวคอแร้งเป็น หัว G (G-pen) สิ นี่ถามโปรแกรมนี้หรือเปล่าเนี่ย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เลือกหัวคอแร้งเป็น หัว G (G-pen) สิ นี่ถามโปรแกรมนี้หรือเปล่าเนี่ย

ขอในเฉาะด้วยครับเฮีย กรี๊ดดดดด
โอว ขอบคุณครับ เจ๋ง

ป.ล.ป๋าสอนแหละดีแล้วครับ
ส่วนชื่อกระจู๋ผมขอเป็นเหมือนเดิมให้เจ๊กัมอายเล่นๆ นะ ถ้ายังไม่มาสอนซะที กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ในเฉาะ ลงสีใช้แปรงสำหรับผู้มีอันจะกิน อันนี้ (หัวนี้จะใช้ได้ดีกับวาค่อมหรืออื่นๆ)

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้วเส้นที่ใช้ตัดเส้นล่ะครับ

บรัชไหนครับ กรี๊ดดดดด
อันเนี้ย

ปรับ shape dyn. เป็น pen pressure ด้วย
ลองไปปรับในแรงหนักเบาในตัวโปรแกรมของ wacom ด้วยนะว่าเรามือหนักเบาแค่ไหน

เดี๋ยวพรุ่งนี้ตูจะสอน  เอือม

เจองานระบบขี้ไหลอยู่ รอกันได้ชิมิเด็กๆ  เอือม

ระบบ Detox เหรอพี่กัมส์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม จะสอนวิธีดราฟหน้าละกัน ง่ายๆโน๊ะ  เอือม
เอ๊ะ จู๋นี้มันของป๋านี่ครับ เกย์ออก

(ยุให้งอนกันแล้วตูเสียบ เกย์เม้ม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 แบร่ เดี๋ยวเปิดจู๋เองก็ได้ย่ะ  แบร่

แต่

เสียบสิๆๆๆๆๆๆๆ  หื่นเด้ง2    (   )*(   )  <--- อ่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17