หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: มากลัวผีกันเถอะ  (อ่าน 28151 ครั้ง)
เห็นว่ายังกลางวันแสกๆ เลยเข้ามาดูจู๋นี้  ไหว้
ไม่กลัวผี  เพราะเห็นหน้า {หมีโหด}ทุกวันๆ  ไหว้

.V.+ busy_boy .V.+
 ไอ้มืดหมี

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อร๊ากกกกกกกกกกก

หมี {หมีโหด}อย่าฆ่าเราเลยนะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

เป็นอะไรมากมั้ยครับ
 เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นอะไรมากมั้ยครับ
 เอือม

แหะๆ นิดนึงน่ะ  กลัวโดนหมีฆ่า  เดี๋ยวจะกลายเป็นผีซะเอง   (เหงื่อแตกพลั่ก)

คำก็หมี สองคำก็หมี

เรามีชีวิตเพื่อตัวเองดีไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คำก็หมี สองคำก็หมี

เรามีชีวิตเพื่อตัวเองดีไหมครับ

Las Noches Rubicundior
คำก็หนวด สองคำก็หนวด

เราปลูกหนวดให้ตัวเองดีไหมครับ

Today you , Tomorrow me.
 เอือม พี่แอนเป็นไรคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอือมหมี หมีโหดดดด

อ๊ะล้อเล่น ลันล้า
หรือว่าจริง

พี่โอ้เอ้อะ  ฮือๆ~

จำนวนอีโมหมีที่ยุ่งเล่นอาจจะแซงหน้าจำนวนโพสต์ไปแล้วหล่ะมั้ง  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
อ้าว เขาให้ไปเป็นคู่เหรอ
ทำไมตอนตูไปถึงได้ไปคนเดียวฟะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมนั่งรอเรียกอยู่ครับ
อยู่ดีๆ ก็ได้ยินเสียงร้องโหยหวนแบบกลัวที่สุดในชีวิตดังลั่นขึ้นมา "เหวออออออออออออ~~~!!!!"
ไอ้พวกที่นั่งรอด้วยความกลัวก็กลัวกันไป ไอ้พวกที่ไม่กลัวก็นั่งขำกัน กร๊าก

น่าสนุก  กร๊าก
แล้วมีแบบกรี๊ดโป๊ะแตกเลยไหมครับ
(หรือเค้าเรียกว่าอะไรนะ แอ็บแตก แต็ปแตกอะไรทำนองนี้แหละ)

I ROCK , THEREFORE I AM
ไอ้คนที่ลงไปดิ้นนั่นแหละ ฮาสุดแล้ว
ตอนปกติดูแข็งแรงแมนๆ เลย โดนหลอกซะเก็กหลุด  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ปัจจุบันนายคนนั้นเค้าเป็นบ้างคะ  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11