หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ลุงบักซ์01  (อ่าน 19817 ครั้ง)
ชอบตรงหัวมันครับ ดูแล้วมีเอกลักษณ์ดี  เจ๋ง
งานดีไซน์ที่ซับซ้อนมากครับ  เจ๋ง
ลูกเล่นแพรวพราว

I ROCK , THEREFORE I AM
ชอบตรงหัวมันครับ ดูแล้วมีเอกลักษณ์ดี  เจ๋ง

กินรอบวง
ตึ่งโป๊ะ

ตี้งขยันปล่อยมุกชิบเป๋งเลยวึ๊ย เอาวะ

เดี๋ยวมิตติ้งครั้งหน้า ตูจะพกถาดไปตีหัว
 กรี๊ดดดดด

(แจ๋ว แจ๋ว)  สวยค่ะ

ม้วนๆ ชอบ ก ไก่  ฮิ้ววว
แข่งกะลุงจักรี  ครับ

กินรอบวง
 โห วิจิตร ตระการตา ...

แต่บางตัวอย่าง จ ฐ ธ ผมว่ามันยังไม่ค่อยเข้านะครับ มันบาง ๆ อยู่บางส่วนถ้าเทียบกับตัวอื่น ๆ ขาดสารอาหารหรือเปล่า แฮะ ๆ  ฮี่... (ย้อเย่น)

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
อ๊ะ  ท่านายพลเข้ามาแนะนำ  ลันล้า

ฮิ้ววว  จะลองปรับดูครับ
รู้สึกว่ามีหลายตัวที่ไม่เข้ากับพวก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ตรงหัวที่หมุนๆของพวก ข ช อะไรปามานนี้อ่ะครับ อยากให้มันมนตามการหมุนไปเลยอ่ะ มันจะสวยกว่าที่เป็นเลี่ยมอ่ะ สำหรับผมนะ ไม่รู้ว่าจะชอบกันรึป่าว แต่มันสวยมากครับ ปรับปรุงนิดหน่อยก็ ok แล้ว
รุ่นปรับปรุง  หัวกลม  ยังไม่ครบด้วย    ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธ.ค. 2006, 20:47 น. โดย ลุงบักซ์ » บันทึกการเข้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อยากดูอ่ะลุง อยากดู กรี๊ดดดดด

อยากยลโฉม
อยากทำได้หยั่งงี้มั่ง ฮือๆ~

ดัดเส้นโค้งเก่งจัง ผมดัดแบบนั้นไม่เป็นครับ ฮือๆ~

ลองดูพวกความสำคัญของการตวัดเส้นหนา-บางดูนะครับ
เพราะหลายๆ ตัวเอามาพัฒนาต่อได้
อย่า ต เต่าเนี่ย ลองนึกถึงการเลือกที่จะเน้นความหนักความเบาดูครับ
นี่ตัวอย่าง (ทำไม่เป็น หมีโหดดดด)

ป.ล.เวลาอัปภาพที่เป็นขอบคมๆ ลองเซฟเป็น .png 256 สีดูสิครับ ไฟล์เล็กและคมชัดสุดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห้ย
งามขนาดเล้ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เดือนว่าถ้าทำแบบที่พี่แอนบอกทุกตัวน่าจะสวยขึ้นนะคะ
คือให้มีเส้นโค้งด้วยมันจะดูอ่อนช้อยมากๆ เลย

แหะ ความเห็นส่วนตัว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 [2] 3 4