หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186973 ครั้ง)
ตูก็เรียกป้า บางทีเขาเจ๊ก็เจ๊ตาม กร๊าก

ขอบคุณเช่นกันครับ น่ารักมากๆ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ได้ของพี่จอยแล้ว
ทำไมมันมาถึงเร็วจัง กรี๊ดดดดด

คำอวยพรเหมาะกับสถานการณ์ตอนนี้มาก ฮือๆ~
ขอบคุณนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
นึกแล้วก็ขำ

ใครเป็นคนเริ่มเรียกป้าจอยว่าป้าฟะ กร๊าก

เอ็งนั่นแหละ  โวย

โอ๊ะ ทำไมได้กันเร็วจังฟระ
ได้เหมือนกับครับ ขอบคุณมากครับ กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ได้รับมาก็งานยุ่งๆ อะครับ (ดูวันที่ส่งถึง) เลยตั้งแหมะอยู่กองเอกสารจนลืมไปแล้วนะเนี่ย
เห็นจู๋นี้เลยนึกได้เลยไปคุ้ยๆ มา

แต่จะบอกว่า ได้รับแล้ว ขอบคุณมากๆ เลยครับ ฮี่ๆ

เรายังไม่ได้ของเจ๊(ป้า)จอยเลยอ่ะ

ส่งไปแล้วนะ หย่อนตู้พร้อมกันหมดเลย

ยกเว้นเก้อกับวุฒิส่งที่ ไปรษณีย์
 ไหว้ ได้ของพี่ปิ๊กแล้วค่ะ ไม่รู้ไปตกค้างที่ไหนนานเลย

ขอบคุณค่า  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
อ่า คราวหน้าต้องเอาไปห้จั๊วกับมือละมั้ง ถึงจะไม่ตกค้าง

เราเพิ่งได้ของเจ๊จอยเมื่อวานนี้ น่ารักจังเลย ขอบคุณนะคะ + ให้ความตั้งจ

เกย์ออก ทำการ์ดเสร็จแล้ว กำลังจะเริ่มขั้นตอนส่งค่ะ
เอาเป็นว่าเป็นการ์ดไม่มีเทศกาลละกันนะคะ เกย์ออก

มี3สี ลงสีไม่เป็นง่อยมาก เลยเทสีอย่างเดียว  อืมมมมห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2008, 19:36 น. โดย จั๊วจ่ะ :) » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
ของจั๊วงามมากกก  กรี๊ดดดดด

ได้ของเจ๊จอยแล้วค่าาา  หยี
ขอบคุณมากค่ะ ขอให้เจ๊จอยมีความสุขเช่นกันค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้ของพี่จอยแล้วครับ กรี๊ดดดดด

อั๊งๆ มากมาย
แปะไว้บนโต๊ะแล้ว

เจ๊จอยติดแสตมป์ผิดด้าน

ชั้นไม่ได้ติดแสตมป์ผิดด้านหรอก

แต่เขียนที่อยู่ตัวเองผิดต่างหาก ก็เลยปล่อยเลยตามเลย
แต่พอซองหลังๆ ปัญญาบังเกิดเลยพรินซ์สติกเกอร์ติดแม่งเลย  กร๊าก
ส่งสคส. ไปแล้ว เพิ่งส่งร้อนๆ  ฮือๆ~
ช้ามากๆ สงสัยกว่าจะถึงเก้อถึงวุฒิ ปี 52 พอดี  กร๊าก

ปล. ใครได้รับบอกด้วยนะ จ่าหน้าด้วยลายมือสวยงาม
ตูกลัวไปรษณีย์ไทย จะอ่านไม่ออกเหลือเกิน  หมีโหด~
ได้มาสองสามวันแล้วครับ ไว้จะถ่ายรูปมาให้ชม กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39