หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186939 ครั้ง)
พี่เก้อกับปิ๊กได้แล้ว คนอื่นก็น่าจะได้กันครบแล้ว นอกจากที่อยู่ผิด กร๊าก
เดี๋ยวเอารายชื่อมาคอนเฟิร์มอีกที

ตอบพี่เก้อ
ค่าส่งคนละเจ็ดสิบเยนครับ ถ้าเป็นจดหมายแบบของปิ๊กก็เก้าสิบมั้ง
ธันวาพาจน  แต่ก็ปีละครั้งน่า นานๆที ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เอ่อ ว่าจะถ่ายรูปการ์ดของวุด มาให้ดูก็ลืม

ไว้ พรุ่งนี้ พรุ่งนี้ นะ

เค้าจะส่งด้วย  ลันล้า~
รอกันหน่อยนะนะ

ป.ล. ขอบคุณพี่ปิ๊กสำหรับที่อยู่สาวกทั้ง 40 ตนจ้ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอโทษสาวกทุกท่านนะคะ ที่เอาที่อยู่ให้แนนไปโดยไม่ได้ขออนุญาตก่อน  ไหว้

เอารูปการ์ดที่ได้รับจากวุดมาให้ดูตามสัญญา  ลันล้า

เดี๋ยวไว้ได้ของแต่ละท่านจะเอามาโพสต์นะครับ ไหว้

งบน้อย
กำลังกลัวว่าปิ๊กจะถ่ายรูปลายมือเรามาหรือเปล่าอยู่เลยนะเนี่ย  กร๊าก
ลายมือห่วยมากๆ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สวยอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กำลังกลัวว่าปิ๊กจะถ่ายรูปลายมือเรามาหรือเปล่าอยู่เลยนะเนี่ย  กร๊าก
ลายมือห่วยมากๆ ฮิ้ววว

ถ่ายมานะแต่ไม่ได้โพส

มีใครได้ของผมแล้วมั่งครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ได้การ์ดจากพี่ปิ๊กแล้วค่ะ กรี๊ดดดดด

ขอบคุณๆ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 กรี๊ดดดดด ได้แล้วเหมือนกันค่ะ

มีใครได้ของนานาละมั่ง  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ได้ของนานา ปิ๊ก และปาล์มแล้วครับ ขอบคุณมากๆ  กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หมีโหด~ เค้ายังไม่ได้เลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไม่ได้ของปิ๊ก ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอโทษสาวกทุกท่านนะคะ ที่เอาที่อยู่ให้แนนไปโดยไม่ได้ขออนุญาตก่อน  ไหว้

เอารูปการ์ดที่ได้รับจากวุดมาให้ดูตามสัญญา  ลันล้า

โอ้ว อันนี้สวย
ปล.ใครที่ส่งการ์ให้ป้า ป้าขอแสดงความใสเจียด้วยนะ  เศร้า ป้ายังไม่ได้ของใครสักคนเลยอ่ะ  ฮือๆ~ กระซิก กระซิก

เพิ่มเติมจ้ะ

แอบอ้าง

นี่ก็สวยๆทั้งนั้นเลย  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ม.ค. 2008, 21:22 น. โดย แป้งหวาน ปานน้ำผึ้ง » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 39