หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186988 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อย่าจริงจังสิจักรี อย่าจริงจัง (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เศร้า อ้าวเหรอครับ

ที่จริงจังนี่ ผมกะว่าพี่แอนจะมีมุกเด็ด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มุกเด็ดอยู่ตรงที่"อย่าจริงจัง"นี่แหละ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มาแล้วครับ คำทำนายทายทักดวงชะตา ต้อนรับปีใหม่
ใครที่ได้โปสการ์ดที่มีหน้าตาแบบนี้ ขูดอันไหนก็เอามาโพสต์กันหน่อยนะครับ กรี๊ดดดดด

1.มีความสุขดี ยิ้มแฉ่งตลอดปี
2.ดวง(ด้านดี)ของท่านจะดีขึ้นยิ่งกว่าเคยมี
3.ปีนี้คุณจะได้รับความสนใจ และเป็นจุดเด่นแน่แท้
4.ดวงการงานสุดรุ่ง ดวงโชคลาภ up up!
5.หวังสิ่งไหน ได้สิ่งนั้น สมปราถนา

แอร๊ยยย ตูขูดเจออันนี้แหละ  กรี๊ดดดดด
รอลุ้นๆ

ประกาศๆถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน     จริงจังๆ  ไม่มีมุก

ขอให้ทุกท่านมีความสุข เที่ยวปีใหม่อย่างปลอดภัย ระวังเนื้อระวังตัว จงตั้งอยู่ในความไม่ประมาท    โชคดีและมีความสุขสวัสพิพัฒมงคง สมบูรณ์พูนผลจนชั่วกาลนานเทอญ

ขอบคุณนะจักรี ขอให้คนอวยพรหล่อๆ รวยๆ เฮงๆ ทำมาค้าขายรุ่งเรื่อง กลับไปพัฒนาบ้านเกิด สร้างความเป็นอยู่ที่ดีมีความสุขกันทั้งชุมชนนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ของพี่จอยดี
กลับไปว่า จะไปเที่ยวทะเลพอดี มีเจ้ามือแล้ว ฮิ้ววว

แล้วทำไมพี่จอยได้ไวจัง มันประทับตราวันที่เท่าไรครับ?

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ผมก็ได้แล้วนะครับ เดี๋ยวรอ กล้องจะถ่าย มาแปะให้ดู  ขอบคุณมุมมืดมากมายขอให้มีความสุขเช่นกันนะครับ  ผมคงไม่มีอะไรให้   แต่ก็จะให้แหละ   ขอที่อยู่พร้อมกับอาหารเที่ยงด้วยนะครับ  ส่งที่ จมล. นะ กรี๊ดดดดด

เขียนเสร็จแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปส่งที่ไปรษณีย์

ไม่รู้จะถึงเพื่อนๆเมื่อไหร่  อี๋~
มาแล้วครับ คำทำนายทายทักดวงชะตา ต้อนรับปีใหม่
ใครที่ได้โปสการ์ดที่มีหน้าตาแบบนี้ ขูดอันไหนก็เอามาโพสต์กันหน่อยนะครับ กรี๊ดดดดด

1.อัจฉริยะภาพที่ท่านมี จะเบ่งบานสู่สายตาโลก
2.ท่านจะได้พบพานเนื้อคู่ ที่ตรงกับเสปคของท่านในปี้นี้
3.เสน่ห์ที่ซุกซ่อนอยู่ จะสุกสกาวเจิดจรัสขึ้นในปีนี้อย่างแน่นอน
4.ความสุขหลั่งไหลมาใหม่ หน้าตาแฮปปี้ตลอดปี

ได้อันนี้ล่ะครับ กรี๊ดดดดด

แต่วุดครับ วุดส่งของพี่อุ้ยมาที่ตูด้วยล่ะ หมีโหด~
ถ้าพี่อุ้ยมาเห็นช่วยจมล.มาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมส่งต่อให้อีกที กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อ้าวทำไมมันไปอยู่ที่พี่บวบล่ะครับ?

ผมปรินทร์ที่อยู่ผิดฤา?
ความลับแตกหมด กร๊าก
รบกวนพี่บวบแล้วนะครับ สะเพร่าไปจริงๆ หมีโหด~

ส่วนเรื่องดวงนี่ เขาหมายถึงจะได้พบรัก "ใหม่" นะครับ อุ๊อุ๊
ท่าทางจะมีกิ๊ก หื่น

ป.ล.พี่จักรีไม่ต้องส่งกลับมาหรอกครับ
เพราะเดี๋ยวก็กลับไปเจอกันแล้วครับ เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธ.ค. 2007, 02:46 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ถ้ารวยจริง ทริปกระบี่ตูเลี้ยงทั้งทริปก็ได้  กร๊าก

แต่นี่

ฮือๆ~
ฮา ยังบ่ได้ฮับ ของไผ เลย

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 39