หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186951 ครั้ง)
เทพพยากรณ์

เจอมือ ที่ 3

กด 1900 888 003 หมีโหด~
 หมีโหด~

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
 หมีโหด~
มาไม่ทัน ไม่รู้เรื่องะไรกะเค้าเลย
แจกในนี้แล้วกันค่ะ
การ์ดที่จะแจกปีนี้  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 :33:แฮ่ๆ ป้าคงมาช้าไปอีกแล้ว ที่อยู่จะส่งให้ทางจมล. นะคะ

แต่ว่าไม่อยากให้ส่งอะไรมาหรอกค่ะ เพราะค่าส่งมันแพง ไม่อยากให้น้องๆสิ้นเปลือง ฮิ้ววว

ถ้าอยากส่งจริงๆ ขอเป็นมะม่วงดอง บ๊วย ท้อ อะไรประมาณนี้ได้มั้ย  กร๊าก

รักแมวค่ะ
แหม คุณแม่มือใหม่ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดดดดดดด
ป้าปิ๊กมีลูกแล้วเหรอค้าาาา กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โอ้ว ข่าวดีมาก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ่า เพิ่งเสร็จงานคริสมาส ไปเมื่อคืนนี้เอง ยังง่วงๆอยู่เลย
หน้ามึน

วันนี้จะเริ่มดำเนินการปริ้นท์ สคส แล้วนะ
ทำเสร็จนานแล้วกว่าจะได้ส่ง ไม่อินเทรนด์แล้วอ่ะ

ฮี่...

ได้รับการ์ดจากวุฒิแล้ว  กรี๊ดดดดด

แต่

อ่้านไม่เอาะ  กร๊าก
ได้รับแล้วเหมือนกัรครับ  ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ

หมดกัน หนัง เอวี ที่ตูรอคอย  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะมีเพียง 8 ใบเท่านั้นครับทีมีคำทำนายอนาคตปีใหม่ของท่าน

ใครได้ก็ขอรูปมาแป่ะหน่อยนะครับ (เพราะผมอยากรู้ด้วย ฮี่ๆ)
เดี๋ยวภายในพรุ่งนี้จะเอาคำแปลมาแป่ะให้นะครับ
ขอไปหาแผ่นเฉลยก่อน

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

ยังไม่ได้แฮะ

พรุ่งนี้คงได้มั้ง ปลื้ม

งบน้อย
มาแล้วครับ คำทำนายทายทักดวงชะตา ต้อนรับปีใหม่
ใครที่ได้โปสการ์ดที่มีหน้าตาแบบนี้ ขูดอันไหนก็เอามาโพสต์กันหน่อยนะครับ กรี๊ดดดดด

1.อัจฉริยะภาพที่ท่านมี จะเบ่งบานสู่สายตาโลก
2.ท่านจะได้พบพานเนื้อคู่ ที่ตรงกับเสปคของท่านในปี้นี้
3.เสน่ห์ที่ซุกซ่อนอยู่ จะสุกสกาวเจิดจรัสขึ้นในปีนี้อย่างแน่นอน
4.ความสุขหลั่งไหลมาใหม่ หน้าตาแฮปปี้ตลอดปี

1.มีความสุขดี ยิ้มแฉ่งตลอดปี
2.ดวง(ด้านดี)ของท่านจะดีขึ้นยิ่งกว่าเคยมี
3.ปีนี้คุณจะได้รับความสนใจ และเป็นจุดเด่นแน่แท้
4.ดวงการงานสุดรุ่ง ดวงโชคลาภ up up!
5.หวังสิ่งไหน ได้สิ่งนั้น สมปราถนา

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สงสัยว่าของผมอาจจะไม่ใช่  หมีโหด~

ใครจะส่งอะไรให้ผม  รบกวน จมล.มาพร้อมกับที่อยุ่ตัวเองด้วยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้ที่บ้านผม ขาดหม้อหุงข้าวไฟฟ้า ตู้เย็น  เตาอบ  เตารีด  เครื่องซํกผ้า กระติกน้ำร้อน เครื่องทำน้ำอุ่น แล้วก็ เอ่อ....แค่นี้ก่อน 

เป็นแนวทางเผื่อใครไม่มีไอเดีย ในการส่งของขวัญปีใหม่มาให้ผม  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขีดฆ่าตู้เย็นไปได้หนึ่งอย่าง
ตูส่งไปให้แล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 39