หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186936 ครั้ง)
ขอที่อยู่ด้วยค่ะ  ปลื้ม ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอด้วยนะครับ กรี๊ดดดดด
The art of love

ในโลกนี้ ไม่มีใครจะปฏิเสธความรักได้
แม้เราจะไม่เคยรักใคร แต่วันหนึ่งก็ต้องมีใครมาแอบรักเรา
ความรักมักทำให้เราหวั่นไหว บ่อยครั้งทำให้ขาดเหตุผล
และแน่นอนที่สุด มักจะปล่อยไปตามอารมณ์
เรื่องราวของความรัก จากที่เคยเริ่มต้นสวยงาม
ก็มักจบลงด้วยความเศร้า การที่จะรักษาความรักให้ยั่งยืน
ไม่ใช่เรื่องยาก แต่ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย และที่สำคัญที่สุด

"อย่าให้ความรัก มีอำนาจเหนือเรา"

ได้รับหนังสือแล้วครับ คิดว่าจากชาร์ปแน่ๆ

ขอบคุณมาก ชอบๆ  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
คนเรารักกันแล้วมีความสุข ว่าแต่รักอะไร... กึ๋ยๆ

คนอ่านน่ารัก
 กรี๊ดดดดด อยากได้การ์ดจากนานาม่างงง (หน้าด้านไปอ๊ะป่าว กร๊าก)

ยังไม่เตรียมอุปกรณ์ส่งของเลยค่ะ
 ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากส่งมั่งเหมือนกัน

แต่ ไม่ว่างจะทำเลย  ฮือๆ~
ใครอยากได้ จมล มาน้า *-*
นานายังไม่ได้ปรินท์เลยแหละ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยังไม่เตรียมอุปกรณ์ส่งของเลยค่ะ
 ฮือๆ~
นานายังไม่ได้ปรินท์เลยแหละ  ฮือๆ~

ยังทั้งสองอย่างเหมือนกัน

รอหน่อยนะ

ตอนนี้ติดงานคริสมาสอ่ะ  ฮี่...

เมื่อวาน ส่งการ์ดไปให้พี่ชายคลอง กับปิ๊กแล้วเป็นชุดสุดท้าย
น่าจะถึงวันที่ 29 นะ ถ้าไปรษณีย์มันไม่ปิด(มีปิดปีใหม่เปล่าไม่รู้ ฮิ้ววว)

โปสการ์ดเรามีอะไรสนุกๆ อยู่ 8 ใบ
เดี๋ยวคงได้เฉลยกันในนี้ ใครได้แล้ว ลองเอามาโพสต์นะครับ
ญี่ปุ่นมันช่างคิดดี น่ารัก

ป.ล.ขอโทษด้วยที่ลายมือ ห่วยบรมฯ หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

8/52 พหลโยธิน 30
เซ็นทรัลรัชโยธินปาร์ค
จตุจักร  กรุงเทพฯ 10400

รึเปล่าครับ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ไม่ใช่ โวย

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

อะไรอะ  ง่ะ

บอกเค้าไปหน่อยซิแม้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งง งง

because we always.....expecting

10900 นะ

งบน้อย
กราบเลยครับ มุกนี้ ง่ะ

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 39