หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186968 ครั้ง)

ความรักที่น่ารัก โดย ตะวันธรรม เกย์ออก

ขอบคุณครับ

ป.ล. ตรงชื่อและที่อยู่ผู้ฝากที่หน้าซองเขียนแค่ "จ" แหละ แต่พอจะเดาได้ว่าส่งมาจากคลองหลวง หมีโหด~

งบน้อย
ผมฝากพี่คนหนึ่งไปส่งให้อ่ะครับ สงสัยแกลืมชื่อผม  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ้วๆๆ เริ่มได้กันแล้วเหรอนี่
ผมเพิ่งส่งไปวันนี้

อีกเจ็ดวัน จะถึงมือทุกๆท่านนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตอนนี้ผมยังงมีอีก 1 เล่มสีม่วง ใครสนใจ จมล.ได้ครับ
ส่วนสคส. เดี๋ยวส่งตามหลังไปครับ

สีม่วง  งง

สนใจครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนใจครับ เกย์ออก

because we always.....expecting
จมลที่อยู่มาเลยครับ  ลันล้า
ของมืด เดี๋ยวไปซื้อเพิ่มได้

อาริกาโต้โกไซมัส มุมมืดฯ  เกย์ออก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เป็นไรชาร์ป ปีนี้ให้พี่เอไปก่อน
ค่าส่งคงจะแพงกว่ากว่าค่าหนังสือเสียอีก เหอๆ

ของพี่ชายส่งพรุ่งนี้พร้อมปิ๊กครับ
ชื่อตกหล่นกันสองคน ฮิ้ววว

รอซักครู่นะครับ จำที่อยู่ไม่ได้ คืนนี้ส่งให้ครับ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่า ลืมไปเลยว่าเรายังไม่ได้ปริ้นท์

ทำเสร็จจนจืดหมดแล้ว

เย็นนี้กลับไปปริ้นท์ก่อนนะ

ฮิ้ววว

อ่า ลืมไปเลยว่าเรายังไม่ได้ปริ้นท์

ทำเสร็จจนจืดหมดแล้ว

เย็นนี้กลับไปปริ้นท์ก่อนนะ

ฮิ้ววว

อ้าวเจ๊ นึกว่าส่งไปแล้ว ง่ะ
เราก็รีบซะ กลัวล้าหลัง

มุมมืดครับ  ถ้าไงขออวบๆหน่อยนะครับ  หื่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สคส ครับพี่ ไม่ใช่ซีดีโป๊ โวย

อ้าว  คิดว่า จะส่งมาแบบ x japan    เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 39