หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186943 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ผมก็เหมือนเดือน บ่จี๊ กร๊าก

คงไม่ได้เลิศหรูมากมาย แต่จะหาแบบญี่ปุ่นๆ น่ารักๆ มาส่งครับ
ตอนแรกกะจะทำเอง แต่คอมพังอยู่
แล้วก็ส่งจากนี่ทั้งที่ คงอยากได้แบบญี่ปุ่นๆ กันมากกว่า
ส่วนของทำเอง เอาไว้ส่งตอนอยู่เมืองไทยจะดีกว่า ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เราทำเอง ได้คอนเซ็ปเรียบร้อยแล้ว

ทำแล้ว เหลือปริ้นท์อย่างเดียว

คิดน้อยทำน้อย แต่ฮา  ฮี่...

เราทำเอง ได้คอนเซ็ปเรียบร้อยแล้ว
ทำแล้ว เหลือปริ้นท์อย่างเดียว
คิดน้อยทำน้อย แต่ฮา  ฮี่...

รวดเร็วไปแล้วปิ๊ก โวย
ว่าจะส่งสักวันที่20  ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 คริคริ

ก็ยังรอ ที่อยู่คนที่ยังไม่ได้ส่งมาอีกไง

จะทำเพิ่มเรื่อยๆ
   อืมมมมห์

น่ารักจริงๆ กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยังรออีก 5 คน (สุดท้าย)

ปลื้ม ส่งไปแล้วครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ได้รับแล้วจ้า

ได้รับด้วยจ้ะ ยิ้มน่ารัก
เมื่อวานอวดใครต่อใครเพียบเลย ขอบคุณชาร์ปมาก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้รับแล้วจ้า

หมายถึงที่อยู่ที่ชาร์ปส่งมาอ่ะ

หมายถึงที่อยู่ที่ชาร์ปส่งมาอ่ะ

ครับผม  อืมมมมห์

ได้รับด้วยจ้ะ ยิ้มน่ารัก
เมื่อวานอวดใครต่อใครเพียบเลย ขอบคุณชาร์ปมาก กรี๊ดดดดด

ปลื้ม ครับพี่แอน

ถามสักหน่อย

มีท่านใดส่งหนังสือมาให้ผมหรือเปล่าครับ

เล่มหนาปึ้กเลย ไหว้

งบน้อย
ถ้า lovely love ของผมครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 39