หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186946 ครั้ง)
ส่งเป็ฯ จมล. หรือส่งในนี้เลยคะพี่ปิ๊ก

แลกกันนะ  ^^

ให้การ์ด จากรูปที่ถ่ายเองดีก่า   ยิ้มน่ารัก

จมล. ดีกว่านะ เพื่อความปลอดภัย  ฮี่...

ชิ~  ไม่เคยได้เลยสักปี  ฮือๆ~
ไม่มีใครรัก

จมล. ที่อยู่มาสิจ๊ะ ใครๆก็รัก

เอา จุงกิ ตัวเป็นๆ  หื่น
เอา จุงกิ ตัวเป็นๆ  หื่น

แหมๆๆ

มาล้วงเอาในหัวใจเรามะเจ๊

ฮี่...

เจ๊ จมล. ที่อยู่มาด้วยนะ

ลุ้นๆๆๆๆ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปีที่แล้วก็ได้ของปิ๊ก  ปลื้ม
ปีนี้ต้องส่งที่อยู่ไปให้ใหม่ปะ? หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
จมล.ที่อยู่มาเลยครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ่อ

เดี๋ยวจะประกาศรายชื่อผู้ที่จะได้รับความสุขจากเรานะ
(รายชื่อคนที่เรามีที่อยู่แล้ว นั่นแหละ)

ไว้หน้าแรกของจู๋นี้ละกันนะ

ส่วนใครยังไม่ส่งมาหรืออัพเดท ก็ จมล. ได้เลย

น้องปิ๊กๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
ไม่รู้จักปิ๊ก แต่อยากได้การ์ดปีใหม่จังเลยย  กรี๊ดดดดด

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
เหมือนข้างบนเลย

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
รู้จักสิ ก็แนะนำตัวกันแล้วนี่นา

ยิ้มน่ารัก

อยากได้ก็ จมล. ที่อยู่มานะจ๊ะ

ลันล้า

เฮ้ยปิ๊ก เราร่วมโครงการด้วย กรี๊ดดดดด

ที่อยู่เราเดี๋ยวส่งให้ทีหลังนะ ลิืมเอาสมุดโน้ตมาครับ
ของปิ๊กเอาไงอ่ะ? หรือว่าเอาที่อยู่ที่บริษัทเหมือนเดิม?

ของสาวกท่านอื่น เดี๋ยวจะ จมล ไปขอนะครับ ฮี่ๆ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เฮ้ยปิ๊ก เราร่วมโครงการด้วย กรี๊ดดดดด

ที่อยู่เราเดี๋ยวส่งให้ทีหลังนะ ลิืมเอาสมุดโน้ตมาครับ
ของปิ๊กเอาไงอ่ะ? หรือว่าเอาที่อยู่ที่บริษัทเหมือนเดิม?

เดี๋ยวส่งที่อยู่ที่บ้านไปให้ แค่การ์ดบุรุษไปรษณีย์ เค้าคงยัดลงตู้ได้

ตอนนี้ผมไปซื้อของขวัญปีใหม่มาแล้วพร้อมส่ง
11 ชิ้นครับ (อยากซื้อมากกว่านี้แต่กระเป๋าฉีกแล้ว ฮือๆ~)
นอกนั้นขอเป็น สคส.แทนนะ ใช้ระบบ random

เลยอยากจะขอที่อยู่สาวกด้วยอ่ะครับ  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 39