หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186952 ครั้ง)
ได้แล้วค่า  น่ารักจริงๆ ทั้งคนส่ง และคนรับ
ขอบคุณปิ๊ก & ตั้ง++   ค่ะ เป็นการ์ดใบที่ 3 ของปีนี้ค่ะ  แต่รู้สึกดีเป็นพิเศษ
อันแรกจากกำนันไก่  (คือใครไม่รู้ แต่ครูได้รับกันทั้งจังหวัด เดาว่าน่าจะเป็นนักการเมืองท้องถิ่ีน)
อันที่สอง จากเอไอเอ  ลูกหนี้รายใหญ่
แล้วอันที่สามที่รู้สึกดีเป็นพิเศษก็จากปิ๊กค่ะ

// ตั้งเป็นคนเลือกซองจดหมายเองกะมือเลยหรอ  ยิ้มน่ารัก

// ตั้งเป็นคนเลือกซองจดหมายเองกะมือเลยหรอ  ยิ้มน่ารัก

รอยยิ้มอันเหี้ยมเกรียม กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตั้งช่วยเอารูปของตูขึ้นด้วยสิ ที่บ้านไม่มีกล้อง
เราก็ยังไม่ได้นะ   ลันล้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เพิ่งได้เมื่อตะกี้นี้เลยค่ะ แต่ไปรษณีย์ห่วยแตก กล่ิองจม.ก็มีมันไม่เอาใส่ ดันพับๆ ยัดซี่ประตูรั้ว เอือม

เลยยับๆ หน่อย เดี๋ยวถ่ายรูปเอาขึ้นให้ ตอนนี้มีธุระด่วนมาก

ปล. เข้ามาเพื่อมาบอกข่าวนี้โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย
(+1 พี่ๆ)

ตั้งช่วยเอารูปของตูขึ้นด้วยสิ ที่บ้านไม่มีกล้อง

กินรอบวง
+1 ตั้ง แทงคิ้ว
ที่เห็นลายมือทุเรศๆ อย่างงั้น
เพราะสถานที่ไม่เอื้ออำนวยครับ เอาซองจดหมายวางแปะบนตู้ไปรษณีในแนวตั้งฉากกับพื้นโลก
แล้วเขียน ผลที่เห็น จึงออกมาเป็นเช่นนั้นแล  ฮือๆ~

กินรอบวง
คนดีชอบแก้ไข เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 :08:ไม่มีเครื่องแสกน และ ที่สำคัญคือ ยังไม่ได้ ฮือๆ~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆ ยิ้มน่ารัก

ลายมือตั้งจริงๆเหรอ งั้นเหรอ
ได้รับตอนแรกคิดในใจว่า "พี่ปิ๊กคงรีบเขียนเ๊น๊าะ (อิอิ)"

ป.ล. + พี่ปิ๊ก +ตั้ง สำหรับความตั้งใจและมุมานะ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

แต่เอว่าลายมือโอเคนะ ยังพออ่านออก

ไม่งั้นจดหมายคงไม่มาถึงมือ  หมีโหดดดด

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รอลุ้น อยากเห็นเต็มๆ กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อยากได้มั้ง  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อยากได้มั้ง   ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 39