หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 187014 ครั้ง)

ปลื้ม

กินรอบวง
ก็บางคนไม่มีกล้องไม่มีเครื่องแสกน นี่นา  ฮือๆ~
จะให้ทำไงล่ะครับ ถ้าผมไม่โพสให้

กินรอบวง
ผมไม่ได้ส่งให้ใครเลย  เศร้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
+ให้บักตั้ง  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
 หน้ามึน ไม่ได้ของใครเลยค่ะ
แต่เดือนส่งให้พี่ปิ๊กแล้วนะ ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ขอบคุณครับ ไหว้
   ลันล้า+ตั้ง +ปิ๊ก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 09:42 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ได้แล้วจ้า (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณตั้งกะปื๊ก  //รอลุ้นดูภาพเต็มๆ
ได้รับเมื่อวันศุกร์ครับ ขอบคุณมากครับ ว้าววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนแรกตูเห็นลายมือแล้วแทบอ้วกเป็นเลือด
ทำไมปิ๊กมันชุ่ยได้ขนาดนี้วะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กลับมาจากดอยช้าง(ซากุราบานอาทิตย์หน้า)... กำลังได้รับตอนสายๆ ของวันนี้ครับ (8 มกราคม 2550)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2007, 14:01 น. โดย AMORN » บันทึกการเข้า

ได้รับวันนี้ช่วงเช้าครับ ไหว้

scanner ห่วยเลยถ่ายรูปมาให้ดูดีกว่า ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2007, 14:23 น. โดย จอนจัด » บันทึกการเข้า

งบน้อย
ได้แล้วค่า ชอบคุณมากค่าสวยมากเลย  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้แล้วค่า ชอบคุณมากค่าสวยมากเลย  ลันล้า
หมีโหดดดด หมีจริงๆ

ยังไม่ได้ครับ กรี๊ดดดดด

อ้าว... ตูไม่เอาเองหรอ ง่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 39