หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465571 ครั้ง)
ผู้สมัครเป็นสท.เบอร์สิบสามหน้าตาดี เป็นขวัญใจสาวๆ  ยิ้มน่ารัก
ปล่าวค่ะ  เพราะมีประกาศแนะนำชื่อว่า "สะเด็ด หำเขียว สุดสะเด็ดจริงๆ เด้อครับพี่น้อง"

(กรุณาอ่านออกเสียงอีสานจะได้อารมณ์มากๆ กร๊าก)
ตึ่งโป๊ะ !!

ผู้สมัครเป็นสท.เบอร์สิบสามหน้าตาดี เป็นขวัญใจสาวๆ  ยิ้มน่ารัก

^
^
^
หัวหน้าผมเองครับ หัวหน้าผมเอง     ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ท่าทางจะเรื่องจริง   กร๊าก กร๊าก

ตลึงตึงโป๊ะ !!

กินรอบวง
เมื่อเช้าค่ะ มีการหาเสียงนายกเทศมนตรีและสท. ในท้องถิ่น ทุกคนต่างแซ่ซ้องเป็นเสียงเดียวกันอยากเห็นหน้าผู้สมัครสท.เบอร์ 13
ปล่าวค่ะ  เพราะมีประกาศแนะนำชื่อว่า "สะเด็ด หำเขียว สุดสะเด็ดจริงๆ เด้อครับพี่น้อง"

(กรุณาอ่านออกเสียงอีสานจะได้อารมณ์มากๆ กร๊าก)

สรุปแล้วอยากเห็นหน้า หรือ เห็นอะไรเนี่ย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

^
^
^
หัวหน้าผ้มมมมม   ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
^
^
^
หัวหน้าผ้มมมมม   ฮิ้ววว

ลูกน้องช้านนนนน  ฮี่...

ต่อๆ

เมื่อคืนนอนไม่หลับทั้งคืน  หน้ามึน
มีเรื่องให้ต้องคิดมากเหรอครับหัวหน้า.....

(หัวหน้าผมเองครับ  เตรียมตัวฮากันให้ท้องแตกไปเลยนะครับ)

เพราะอะไรคะ

นานๆ จะเข้ามาที
มีเรื่องให้ต้องคิดมากเหรอครับหัวหน้า.....

(หัวหน้าผมเองครับ  เตรียมตัวฮากันให้ท้องแตกไปเลยนะครับ)

ตั้งความหวังไว้ซะ  หัวหน้าเกร็งจ้า  ลืมไปแล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
 ง่ะ   

อ๋อ  อันนี้เป้นมุขหัวหน้าผมเองครับ  เรียกว่ามุขลืมบท........โอ้ย...ฮาจริง ๆ กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แสบสีข้าง..... หมีโหดดดด

บอร์ดกระตุกไปนิดนึง ลืมเลยเหรอ  กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขำที่แถ

วันก่อนครับ..............

กินอะไรมาเหรอครับ

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 173