หน้า: 1 ... 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465820 ครั้ง)
เปล่าครับ น้องเค้าพาพี่ชายกับเพื่อนๆจับผมจูบพื้น เพิ่งได้ออกจากโรงพยาบาลเนี่ย  ไอ้มืดหมี
โป๊งๆชึ่ง เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กร๊าก กร๊าก

สมครับ  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
 กร๊าก

เมื่อเช้า..พี่ข้างห้องถอยรถฮอนด้ารุ่นใหม่มา บอกว่าจ่าย 200 เอง  โห

โอ้ว ถูกขนาดนั้น  กรี๊ดดดดด
ซื้อรถมาราคา 200 บาทเองเหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2006, 10:01 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถอยออกมาจากสถานีตำรวจครับ จ่ายค่าปรับไป200เอง

แทบจะกราบเท้าตำรวจกว่าจะยอมราคากันได้ ไอ้มืดหมี

ผ่างงงงงง
ตึ่งโป๊ะ  กร๊าก  ไอ้เราก็คิดว่า เศรษฐกิจตกต่ำจนต้องขายฮอนด้าราคาถูก....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก ตึง ตึก โป๊ะ

เมื่อคืนครับ   ........เจอผู้หญิงน่ารัก มายืนยิ้มให้อยู่หน้าบ้าน    ผมงี้  ตัวสั่น....ทำอะไรไม่ถูกเลย.....

ตัวสั่นเพราะเธอสวยถูกใจ ใช่ไหมครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวยเพราะเธอไม่มีขา ไอ้มืดหมี

เปล่า  กลัวจนตัวสั่นครับ  คนที่ไหนจะมายืนยิ้มให้ตอนตี 3 ละครับ...... (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 ... 173