หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465645 ครั้ง)
เมื่อวันก่อนครับ...........

เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2006, 01:06 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาซะดึกเลย

ทำไมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว

พอดี ไปงานรับปริญาเพื่อนมาครับ เจอน้องคนหนึ่งครับเป็นญาติกับเพื่อน น่ารักมาก อายุ ประมาณ 17 -18  ผมชอบน้องเขามากก็เลยเดินไป หอมแก้ม   เชื่อมั้ย น้องเค้าไม่ว่าอะไรผมสักคำ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อู้ฮู้ววววววว
แล้วไงต่อครับ

ไม่ว่าเลยที่ไปหอมแก้ม น้องสาวเนี่ยนะ หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2006, 01:50 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เปล่าครับ  น้องเค้าเป็นใบ้ พูดไม่ได้   หมีโหดดดด

คิดว่าจะไม่รอดสะแล้ว  เล่นมุขตอนตีสองนี่มันรลำบากดีนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2006, 01:54 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ตึ้งป้าบ!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต่ะลึ่งตึ่งโป๊ะ

อ๊ะ ตัดหน้า โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณ พี่ๆทุกคนนะครับที่ ทำให้มุขผมไม่ค้างคืน....

เมื่อวันก่อน ผมก็ เดินไปขอหอมสาวข้างบ้าน บ้างครับ เค้าก็ไม่ว่าอะไรซักคำ....

กินรอบวง
โอ้ น่าอิจฉา
เขามีใจใช่ไหมครับ

เค้าบอกว่า   ไม่เป็นไรเพื่อนบ้านเรือนเคียงกัน   ตัดเอาได้ตามสบาย โหระพา กับกระเพราก็อยู่หลังบ้าน..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2006, 02:04 น. โดย daylight » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
โป๊ะตึ่ง ตึ่ง !!!   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อย่างงี้เขาเรียก ตลกบริโภคผัก

หน้ามึน

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 15:16 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เหมือนกันเลยครับ

ผมไปขอหอมน้องเค้า อยู่ดีๆ จับจูบเฉยเลย

น้องเค้าชอบเรามากขนาดนั้นเลยเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 173