หน้า: 1 ... 40 41 42 43 44 45 46 [47] 48 49 50 51 52 53 54 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465699 ครั้ง)
ตะกี๊ทำไมครับ

ไปเมเจอร์มาครับ ว่าจะไปซื้อของขวัญเอาไปแลกในงานปีใหม่ที่บริษัท

เดินๆ อยู่ มีเกย์ทำตัวไฮโซมาสะกิดครับ ผมก็เชื่องเดินตามไปโดยง่าย

สรุปคือเค้าเป็นไฮโซรู้จักคนดังมากมาย แล้วก็จะมาชวนไปเป็นดารา

แต่... เสียค่าแรกเข้า 200 ผมก็เลย....

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หน้าแตก ต้องชงยังไงล่ะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธ.ค. 2006, 20:00 น. โดย ??? » บันทึกการเข้า

ข้างบนชงผิดแล้ว 555

กินรอบวง
ด้วยศํกดิ์ศรีความเป็น ชาย  จะไม่ยอมให้ชายอื่นย่ำกาย    เอจึงปฏิเสธ ไป อย่างเด็ดขาด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮียแกไม่มาตบมุข....

ถูก !! แล้วผมก็เลยขอเบอร์แกไว้ เพื่อ มีเงินค่อยโทรหา

แล้วก็ไปซื้อของขวัญต่อหมดไป 300  เอือม

ผมควรจะสมัครสมาชิกตั้งแต่แรกเลยใช่มั้ย น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตึง โป๊ะ

((แต่ผมไม่เข้าใจมุขอ่ะ ไอ้มืดหมี))

:09:ผมตีกลองได้ยังครับ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

คือ จริงๆ ต้องชงว่าแล้วก็จ่ายเลยใช่มั้ยครับ  ฮิ้ววว

แต่ชั่งมันเหอะ

ตึงโป๊ะ  หมีโหดดดด

กินรอบวง
แล้วใครบอกว่าผมชงผิด โวย

ด้วยศํกดิ์ศรีความเป็น ชาย  จะไม่ยอมให้ชายอื่นย่ำกาย    เอจึงปฏิเสธ ไป อย่างเด็ดขาด

ต้องตอบว่า

เปล่า!!ผมก็ยอมตามเค้าไป ของมันชอบอยู่แล้วนี้ฮ้า.....   เกย์ออก

ไม่ใช่เหรอ งง

กินรอบวง

คือ จริงๆ ต้องชงว่าแล้วก็จ่ายเลยใช่มั้ยครับ  ฮิ้ววว

แต่ชั่งมันเหอะ

งั้นลองชงใหม่

ว่าแล้วก็จ่ายเลยใช่มั้ยครับ??   

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 40 41 42 43 44 45 46 [47] 48 49 50 51 52 53 54 ... 173