หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465760 ครั้ง)
เรียกช่างมาซ่อมซิครับ หน้าต่างพัง ลันล้า

เปล่าครับ หลานผมมันเล่นปากกาหมึกซึมอยู่หลุดมือ

หมึกกระจาย ฟ้าทั้งคนทั้งคอมเลยครับ  หมีโหดดดด
ตึกโป๊ะ !   ง่ะ

กระต่ายโฉด !!!
เรียกช่างมาซ่อมซิครับ หน้าต่างพัง ลันล้า
ตุบ ตุบ...(เสียงเอากำปั้นทุบดิน)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ต๊าบ ต๊าบ .... เสียง เกย์ออก

วันก่อนครับ ขึ้นดอยอินทนนท์มา เจอหมาข้างถนน ผมงี้ตกใจวิ่งกระเจิงเลย
เกือบตกเขาไป

ทำไมหล่ะคะ มันไล่กัดหรอ  งง

เปล่าครับ เดินอยู่กลางถนนแล้วมีรถวิ่งมาทางด้านหลัง
บีบแตรดังลั่น ทั้งคนทั้งหมาวิ่งหายหมดเลย ง่ะ..

ตรึกโป๊ะ  กร๊าก
เอ่อ...รู้หรือเปล่า เวลากินข้าวเย็นเขาให้เหลือไว้สองคำ

ทำไมหรอคะ ไม่รู้ค่ะ  ฮิ้ววว

คือต้องเหลือไว้พองาม เป็นมารยาทผู้ดีที่ควร ทำ ใช่มั้ย       

ชงผิดแน่เลยตู เศร้า

งั้นเอาใหม่         

เหลือข้าวไว้สองคำใช่มั้ย

/////////////////////////////////

กร๊าก กร๊าก
 ชงผิดหมดเลย   ต้องชงว่า

คำอะไร  งง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธ.ค. 2006, 15:19 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คำว่า เรอ - ทัก  ฮี่ๆ

ให้เหลือไว้สองคำ คำว่ารัก กับ คำว่าคิดถึง  ยิ้มน่ารัก

(อู๋เกือบตบถูกแล้ว)

ตะลึง ตึง โป๊ะ เกย์ออก

หน้า: 1 ... 36 37 38 39 40 41 42 [43] 44 45 46 47 48 49 50 ... 173