หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465510 ครั้ง)

ตึก โป๊ะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลืมๆ ความอัปยศ ของหน้านั้นไปเรามาเริ่มกันใหม่หน้านี้เถอะครับ.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันก่อนนะครับ....

กินรอบวง
วันก่อนทำไมครับ

วันไหนครับ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาเดี๋ยวตูสมมุติว่าต้องเล่นแทนเอเอง โอเคเริ่ม  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
....เอามุขป๋าก่อน...

คือที่เอ รอนี่ คือรออย่างมุ่งมั่น แบบถ้าได้ออกมาปุ๊บ มุกกุฮาแน่ๆ ฮากันทั้งโรง  แบบนั้นใช่มั๊ยครับๆๆ

กินรอบวง
ช่างอันนี้ไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2006, 20:33 น. โดย ??? » บันทึกการเข้า

เปล่าครับ ผมรอ เนี่ย รอค่าตัวจากหัวหน้าอยู่ ไม่มาซะที

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ตึกโป๊ะ  ลันล้า

จู๋นี้ ยิ่งดึกยิ่งขำว่ะ กร๊าก กร๊าก

Life is short, enjoy it!!!
มาแรงๆ กร๊าก
เคยมีคนพูดเล่นๆกันว่ากินข้าวเหนียวส้มตำมากแล้วจะทำให้ดั้งหัก
ผมดูข่าวเมื่อกี๊ คนกินโรตีก็ทำให้ดั้งหักได้จริงๆนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
โรตีทำให้ดั้งหักได้ไง๊ ไม่ใช่ข้าวเหนียวซะหน่อย.................
กินโรตีแล้วไม่จ่ายตังค์ โดนอาบังศอกกลับเข้าหน้าน่ะสิ..  ไอ้มืดหมี

พอไหวมั้ยครับอาจารย์ทั้งหลาย..

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 ... 173