หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465494 ครั้ง)
รออย่างมุ่งมั่น แบบถ้าได้ออกมาปุ๊บ มุกกุฮาแน่ๆ ฮากันทั้งโรง  แบบนั้นใช่มั๊ยครับๆๆ

หมีโหดดดด ถึงคิวแล้วทำไมไม่เรียกละครับ

ก็เห็นป๋าบอกว่าถึงคิวแล้วจะเรียก

แล้วผมจะรู้มั้ย

ไม่เป็นไร รอใหม่ๆ ป๋าเรียกแล้วผมออกมาเลยใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม ลากมันไปหลังโรงเลยครับป๋า ให้เป็นอาหารหมี หมีโหดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เอาใหม่นะ 3 4

คือที่เอ รอนี่ คือรออย่างมุ่งมั่น แบบถ้าได้ออกมาปุ๊บ มุกกุฮาแน่ๆ ฮากันทั้งโรง  แบบนั้นใช่มั๊ยครับๆๆ

เอ้า เอ ออกมาเล้ย .........

ยื้มคำพูดอีกครั้ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋า ครับ  เอ น้อยใจ หนีไปคณะ อื่นแล้วครับป๋า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ครับ น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ป้าดดดดดดด  กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แค่ออกตัวมาก็ฮาแบบไม่ได้ผุดได้เกิดแล้วครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้ามึน
กริบ...
คือที่เอ รอนี่ คือรออย่างมุ่งมั่น แบบถ้าได้ออกมาปุ๊บ มุกกุฮาแน่ๆ ฮากันทั้งโรง  แบบนั้นใช่มั๊ยครับๆๆ

(ใครก็ได้ ลองสมมุติ เป็นพี่เอหน่อย  เล่นแทนพี่เอทีครับ)

กินรอบวง

น้องดำ ไม่ขำเหรอ

ฟริ้ววววส์ส์ ..... ..... .  .  .

(เสียงลม)
ตึกโป๊ะ โวย
 ผมขำ นะครับ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไปเป็นพระเอกอย่างเดิมดีกว่า  ไม่น่ามาหัดเล่นตลกเล๊ย   ชิ

หน้ามึน เห้ออออ  (เสียงถอนหายใจของปลาคราฟ) 

ใครไม่ขำผมขำนะ  กร๊าก

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 3 คนแน่ะ
โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 2 คนแน่ะ

Life is short, enjoy it!!!
พระเอก.......

หนังเกย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2006, 20:28 น. โดย ??? » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 173