หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465593 ครั้ง)
วันก่อนครับ

นั่งขายของอยู่ดีๆ มีคนมาทักว่า "โอ้ววว น้อง... มือไม่ว่างเลยนะเนี่ยะ"
คือ คนเยอะมาก ขายแทบไม่ทัน ทั้งรับตังค์ ทอนตังค์ ส่งของ อะไรอย่างนี้เลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เปล่าครับ นั่งเอามือไล่แมงวัน
ตึกตึก โป๊ะ!! ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
 กร๊าก   ไอ้เราก็คิดว่ากำลังรับทรัพย์

อีกหน้าที่หนึงของชาวคณะครับ    "หน้าม้า"   สนใจสมัครได้ที่ ไทยทิกเก็ต ทุกสาขา.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2006, 19:14 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนที่ไปงานแฟต ที่บูทฟอนต์ นะครับ....
สาวๆ งี้  กรี้ดพี่แอนเต็มเลย

กินรอบวง
ก็แน่ล่ะครับ คนเค้าออกจะหล่อขนาดนั้น
กรี๊ดเพราะว่าได้เห็นพี่แอนตัวเป็นๆ หล่อกว่าใน เว็บ สิบล้านเท่า ประหนึ่งติ๊กเจษฎาพร + โดมปกรลัม อะไรอย่างนี้

อ้าวซ้ำแต่ยังไปทางเดียวกัน

เปล่า...พี่แอนวิ่งไล่กอดและทำหน้าหื่นใส่  ฟืดฟาดดดดดดดดดดด

กินรอบวง
ตรึกโป๊ะ  กร๊าก
ไอ้เราก็นึกว่าปลื้มที่เจอตัวจริง  กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
โถๆๆ คนหล่อๆเสียหมด
5555 ชักAdvance หัวหน้าครับ ไปเปิดคณะที่โรงเรียนหัวหน้าดีมั้ยครับ  กร๊าก

เมื่อวานครับ ผมกำลังไ.....

โอ๊ยยยยยย!!!!
เป็นไร ๆๆ!!???

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 173