หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465508 ครั้ง)
โหชื่นขอบ ซื้อมาร่วมร้อยแผ่นเลยสูงเท่านั้นเลยเหรอครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เปล่าครับ วางไว้หลังตู้กับข้าว มันสูงน่ะ หยิบไม่ถึง
ตึกโป๊ะ !!~              ไอ้เราก็นึกว่าเยอะ   กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันก่อนครับ  ผมเห็นนัทเอารองเท้าที่ซื้อมาเป็นข้างขวา 2 ข้าง ไปเปลี่ยนคืนที่ร้าน...

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
แล้วไงต่อครับพี่ใหญ๋   กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คือร้านแม่งชุ่ยห่วยถุยมาก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอ่อ... เข้าผิดร้านครับ  ไปเข้าร้านขายกับข้าวคนขายบอก  "อะไรของมรึง กรูไม่รู้เรื่อง"

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
แหงะ  งง  แต่ก็  ตรึ่งโป๊ะ

.V.+ busy_boy .V.+
เมื่อวันก่อน คอมเป็นไรไม่รู้เปิดไม่ติด เลยโทรตามช่างมาซ่อม

กินรอบวง
ช่างซ่อมคอม  งง

ครับ ช่างซ่อมคอมแหละครับ  โวย

และช่างก็คิดตังค์ค่าซ่อมสามร้อย

ผมถามว่าเป็นคอมเป็นไร

กินรอบวง
เสียเยอะเลยสิครับ คอมอะ ช่างบอกว่าอะไรครับ

ลืมเสียบปลั๊ก  ง่ะ ง่ะ

กินรอบวง
ตึ่งโป๊ะ !!    หน้ามึน

ครับ วันนี้ พวกเรา ชาวคณะ ครูนิด   เชิญยิ้ม   ก็ทำการแสดงมาได้เป็นเวลาพอสมควร   
หัวหน้าคณะของเราก็ หนีหายไปตั้งแต่หัวค่ำนะครับ  ดังนั้นใครมีมุข อะไรก็มาแปะๆ เอาไว้ เดี่ยวจะมี
ทีมงานมาชง และตบให้เป็นระยะๆนะครับ   ยิ้มน่ารัก 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2006, 02:20 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

มีเพื่อนผมคนนึงบ้านมันขายก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่แุถวสวนมะลิ
เชื่อมั้ยว่าใครกินร้ายมันรับรองว่าต้องเบิ้ลชามที่สองทุกคน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 173