หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465514 ครั้ง)
ตูว่าหัวหน้าคณะอมตังค์ลูกน้องแน่ๆ 

เลวยั้นเงา
...

(กลองๆๆ  ตีกลองเด้)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หยุดให้ป๋าเลย์กำหนดการเล่น รับ ส่ง กันก่อนดีมั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตูไปไงต่อดีวะ  เหวอ

Today you , Tomorrow me.
(กลองงงงงง     โวย)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

คือวันก่อนนะครับ ผมไปหาหมอดูมา หมอทักว่าดวงการพนันจะรุ่ง

ไปถอนตังมาหมดเลย มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ

แล้วไป แทงเชลซี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เซลซีชนะ รวยเลยสิท่า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตึงโป๊ะ!!

อ้าว เฮย   ขอโทษครับ  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เสมอ เชลซี ต่อครึ่งลูก

ตอนนี้เลยนอนอยู่ ห้องชี อยู่  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แท๊ก แท๊ะ

กลองแตกครับลูกพี่

Today you , Tomorrow me.
เอางี้
1. วันก่อนครับ ....
2. รับ
3. คนที่พูดวันก่อน บิวท์มุข ใน 1 โพสนะเว้ย
4. ชง
5. ตบ (คนที่พูดวันก่อน)
6. ไอ้เอ ตีกลอง

เช่น วันก่อนครับ --- ทำไมครับ ---- ไปดูหนังมาน้ำตาร่วง --- อ้อหนังดีคนเล่นเก่ง ---- เปล่าเสียดายตังค์ --- ตี่งโป๊ะ
หรือ วันก่อนไปดูหนังมาน้ำตาร่วง ---- รับ ---- ตบ--- กลอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2006, 01:00 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอตีกลองเถอะ  กรี๊ดดดดด
ขอตีกลองเถอะ  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง

น้องดำ แล้วมุกหัวหน้าก็หันกลับมาซิครับละ ป๋า ฝึกมาเป็นเดือนๆ เลยนะ

วันก่อนครับ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 173