หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465654 ครั้ง)
วันก่อนนะครับพี่น้อง...

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
โอเคครับ ว่าไงครับ (ขี้เกียจรอหัวหน้าแล้ว)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ใครน้องมึง

เอ๊ย

วันก่อนทำไรครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ที่ไม่ใช่วันนี้ใช่ไหม

Las Noches Rubicundior
ผมเปิดจู่ "คุยกับหมียามดึก"

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ครับ

แอบอ้าง
ที่ไม่ใช่วันนี้ใช่ไหม
(เก็บไอ้ปลาคราฟที หลงคณะแล้ว ไปอยู่คณะอื่นเต๊อะ คุณแม่ขอร้องงงง)

แล้ว...

แล้วไงคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตึง โป๊ะ !!!          

ฮิ้ววว

ขอโทษครับ  ลองกลอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ถึงคิวผมแล้วยังครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วไม่มีหมีปั่นเลย มีแต่เจ๊นัทปั่นจู๋

...

ผมออกมาได้ยังครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ถึงคิวผมแล้วยังครับ น้องดำ
ยังครับเอ  ....ยืนเฉยๆเดี๋ยวแบ่งค่าตัวให้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คือนี่จะให้ผมชงปีหน้ามั้ยครับ ....

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 173