หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465564 ครั้ง)
ตี่งโป๊ะ !!!

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นั่นมันหน้าที่ผ้มมม   ตึง โป๊ะ!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่พี่กัมนี่สู้ผมไม่ได้นะครับ ผมนี่ไปร้องเพลงที่ BEC TERO สาวๆงี้กรี๊ดสนั่นฮฮล

แปลว่า ร้องได้ประทับใจ สาวๆ เลยกรี๊ดๆเลยใช่ไหมนั่น

ป๋าไม่รูดซิป  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เปล่าครับ สายไฟรั่ว แม่งดูดคนดูตายห่าไปสิบกว่ารายแต่ละรายแม่งกรี๊ดสนั่นเลย

เฮ้ยให้ตูเป็นตัวชงมั่งซิวะ

ตรึ่ง โป๊ะ  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
เย้ย
โป๊ะ ตรึง!!

สู้เอก็ไม่ได้  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันก่อนครับ เจอ นร รุมแทงหัวอาจารย์ครับ แต่คุณพระช่วย อาจารย์ไม่เป็นอะไรเลย!!!

อาจารย์เก่ง  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อาจารย์มีพระดี  เหวอ

there are no regrets in life, just lessons . .
เปล่าครับ  อาจารย์แทงก้อย  ออกก้อย กินเรียบ
ก๊ากกกก
เอ๊ย
ตึ่งโป๊ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 173