หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ทายสิครับ คุณแม่ผมไปเจอใครมา  (อ่าน 9555 ครั้ง)
นั่นลุงเจฟนี่  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อย่าตื่นเต้นๆๆๆมันไม่ใช่แย่ๆแหละค่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ติ๊กชีโร่ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ติ๊ก กัญญารัตน์ หื่น
ติ๊ก ตรงไหน ?

i'll walk until i find u.
ท่าทางจะเป็นลุงแก่ๆมากกว่าพี่ตี๊กล่ะมั้งครับ  ง่ะ
ติ๊กผิด คริคริ

(เออ หายไปไหนแล้ววะไอ้ติ๊กผิดนี่)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊างงงงงงงงงง พี่ติ๊ก อรติดตามผลงานมานานแล้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ติ๊กล่ำกว่านี้นี่ครับ หน้ามึน

พี่มัมเน้นแต่..  เกย์แอบ

ก็ชอบล่ำๆนี่  เกย์ออก
เตี้ยก็ไม่แปลกนะครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมไม่ได้ดูโทรทัศน์นานขนาดติ๊กแก่เลยเหรอ

กาก
 ง่ะ ง่ะ

ผมไม่คิดว่าคุณ "แม่" ผมโกหกหรอกครับ

( กลัวโกหกมากกว่า (เพร้ง))  อี๋~
เท่าที่คอมไพล์ดูเรื่องราวตั้งแต่ต้น

เราเข้าใจไปเองว่าตาลุงคนในรูปนี้ชื่อติ๊ก เป็นผู้สร้าง โปรดิวเซอร์ หรืออะไรซักอย่างที่ทำงานในช่องสาม

แต่คนที่ตั้งหัวข้อนี้ขึ้นมา  คิดว่า ตาลุงคนนี้คือ ติ๊กเจษฎาพร ง่ะ

(ตอนนี้ยังคิดว่า ลุงคนนี้คือติ๊กเจษฎาพร อยู่หรือเปล่า)

กินรอบวง
เท่าที่คอมไพล์ดูเรื่องราวตั้งแต่ต้น

เราเข้าใจไปเองว่าตาลุงคนในรูปนี้ชื่อติ๊ก เป็นผู้สร้าง โปรดิวเซอร์ หรืออะไรซักอย่างที่ทำงานในช่องสาม

แต่คนที่ตั้งหัวข้อนี้ขึ้นมา  คิดว่า ตาลุงคนนี้คือ ติ๊กเจษฎาพร ง่ะ

(ตอนนี้ยังคิดว่า ลุงคนนี้คือติ๊กเจษฎาพร อยู่หรือเปล่า)

จริงหรอครับ "ชื่อติ๊ก "เป็นผู้สร้าง โปรดิวเซอร์"... ที่ทำงานในช่องสาม"  เอือม
หน้า: 1 [2] 3