หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงให้หายแฮงค์ ?  (อ่าน 45397 ครั้ง)
ี่กินเยอะๆ ร่างกายดูดซึมไม่ทันต้องล้วงคอ อ้วก ไม่งั้นแฮงค์ทั้งวัน
หรือไม่ก็นอน ตื่นมาจะได้กินได้ต่อครับ  ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
เปลี่ยนเหล้าเป็นนมดีกว่า หื่น

อ่ะนะ หายแล้ววววววววววว  กี๊ไปเดินเล่นใน Plant มาร้อนโครต  ตื่นตัวเลยงานดี  เจ๋ง

*~* Live life everyday as if it were your last *~*
Enjoin with me >>http://floridaza.multiply.com
ตอนก่อนหรือเพิ่งตื่นให้ดื่มน้ำส้มครับพอจะช่วยได้
แต่ต้องเป็นน้ำส้มสดนะไม่ใช่ from concentrated

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อย่าดื่มเยอะสิครับ ชัวร์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อย่าดื่มเยอะสิครับ ชัวร์

ถูกครับ รู้ "ลิมิต" ตัวเองเป็นดีที่สุดครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตอนแฮงค์ก็คิดอยากจะเลิกเลยนะ แบบว่าไม่ขอแตะต้องอีกแล้วชีวิตนี้
พอหายแฮงค์เท่านั้นแหละ...  แป๊ะยิ้ม

หยุดไม่ได้  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ก็อย่าบ่น  เกย์ออก

เหล้า ไม่ดี ผิดศิลข้อ 5 นะครับ

ดื่มไปก็ทำร้ายสมรรถภาพ เรานะ

แก่ตัวไปจะไม่ไหวเอานะ

แล้วตกลงมิตติ้งคราวหน้าไปร้านเหล้าไหนดีครับ

ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหมือนคนกรุงเทพฯ บ่นเรื่องรถติดนั่นแหละครับ ฮี่...
ดื่มเหล้า รู้สึกดีใจกว่าพวกติดบุหรี .. ไอ้มืดหมี

ก็อย่าบ่น  เกย์ออก

ใครบ่น พอดีไม่ได้ติดเหล้าซักหน่อย  เกย์ออก

แน่ะ

แหยะ

หื่น พี่น้องทะเลาะกัน

เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15