หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเสีย "สิทธิ" แล้วครับ  (อ่าน 10545 ครั้ง)
อ๋อยยยยกิ้วมาไม่ทัน โวย
แต่กิ้วไม่เสียสิทธินะ
(หลายๆ%ของคนที่ดูกระจู๋นี้พิมพ์ชื่อตัวเองลงไปด้วย    ลันล้า        จริงมั้ย)

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอซักนิดเหอะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วถ้าจะหาชื่อและที่อยู่ของเนื้อคู่จะหาได้ที่ไหนคะ  กรี๊ดดดดด

ง่ะ  เหอะๆ   ไหว้

.V.+ busy_boy .V.+
แน่หรอครับ
เลขประจำตัวประชาชน นั่นก็ไม่ใช่ของผม เลขที่บ้านก็ไม่ใช่ของผมครับ
หรือว่า คนคนนั้นที่เจอ จะเป็น "คนที่ชื่อและนามสกุล"เหมือนผมครับ  โห
ก็น่าจะรู้แล้วไงครับว่าเป็นคนละคน เลข13หลักคนละเลข

ง่ะ อำเภอที่ผมอยู่ มีคนไข้ชื่อเหมือนนามสกุลเหมือนตั้งหลายคน  ง่ะ ปกตินอกจากเลขบัตรประชาชน ที่รพ.จะต้องถามชื่อพ่อชื่อแม่ด้วย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 [4]