หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋หน้าเหมือน  (อ่าน 75135 ครั้ง)

มาว่ากันจู๋นี้ดีกว่าครับ.......

ผมว่าน้องดือนน่ารักกว่า..... หมีโหดดดด

น้องเดือน

Las Noches Rubicundior
รอยยิ้มเหมือนกันค่ะ  น่าร้ากกกกกก  ลันล้า
รอยยิ้มเหมือนกันค่ะ  น่าร้ากกกกกก  ลันล้า

เห็นด้วยค่ะ ยิ้มเหมือนกัน  เกย์ออก

วันที่เค้าประกวดนางสาวไทยไม่ได้ดูหรอก เลยไม่รู้ว่าเป็นอย่างไรบ้าง

เลยต้องไปหารูปมาดูแทน

น้องเดือน

ฮิ้ววว  ดีนะ ที่ผิดแค่สระ เอ   ถ้า ผิด  พิมพ์ น. เป็น ย. ละแย่เลย   เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แค่ยิ้มเหมือนกันใครๆ ก็เหมือนกันได้มั้งคะ
ใช่มะๆ

//รูปสมัยคอซอง ไปเอามาจากไหนเนี่ย ฮือๆ~

ฮิ้ววว  ดีนะ ที่ผิดแค่สระ เอ   ถ้า ผิด  พิมพ์ น. เป็น ย. ละแย่เลย   เอือม

แอบอ้างจาก: iannnnn

(เคยมีคนพิมพ์ผิดเป็น เดือย บ้างไหม)

ฮิ้ววว

พิมพ์เป็นเกือนก็เคย เกือยก็เคยค่ะ
แต่อย่าเลย ชื่อเดือนน่ะดีและเนอะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แค่ยิ้มเหมือนกันใครๆ ก็เหมือนกันได้มั้งคะ
ใช่มะๆ

//รูปสมัยคอซอง ไปเอามาจากไหนเนี่ย ฮือๆ~
 ฮิ้ววว

พิมพ์เป็นเกือนก็เคย เกือยก็เคยค่ะ
แต่อย่าเลย ชื่อเดือนน่ะดีและเนอะ ฮือๆ~

รูปนั้นเป็นรูปแรกที่น้องเดือนเอามาแปะเอง ในเผยผิวไงจ๊ะ

รูปที่อุ้มตุ๊กตาหน่ะ

ใช่จ้ะ
แต่รูปมันหายไปตอนสึนามิละไง

ฮือๆ~

อ้าว   เดือน อุ้มตุ๊กตาเหรอ คิดว่า ตุ๊กตาอุ้มเดือน.... ฮิ้ววว

หน้ามึน  ข้างบนเค้ากำลังคุยอะไรกันอยู่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช่จ้ะ
แต่รูปมันหายไปตอนสึนามิละไง

ฮือๆ~

อะไร๊ พี่ยังเซฟไว้ในเครื่องแล้วเลย  ยิ้มน่ารัก

เหมือนมากกกกกกก  ฮิ้ววว

พนักงานบริษัท.
แซวแค่เนี้ย  ทำหัวเหลือง     เกย์แอบ
อ้าว   เดือน อุ้มตุ๊กตาเหรอ คิดว่า ตุ๊กตาอุ้มเดือน.... ฮิ้ววว

หน้ามึน  ข้างบนเค้ากำลังคุยอะไรกันอยู่

อ้อ เพิ่งเข้าใจความหมายโพสต์บน
มาแปะไว้ซะหน่อย เดี๋ยวลุงแป้กจะน้อยใจ เกย์แอบ

น้องเดือยน่ารักกว่า กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่เดือยน่าร้ากกกกก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เฮ้ย ง่ะ

เหมือนมาก...

น้องเกลื้อนห์  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23