หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋หน้าเหมือน  (อ่าน 75128 ครั้ง)
จะมาแซวเฟิร์นมันซะหน่อย มาไม่ทัน อี๋~
จะแซวก็ยังทักอยู่นะครับ ลันล้า

ว่าแต่ พี่ๆที่จำผมได้อ่ะ ช่วยบอกนามที่ใช้ตอนนั้นหน่อยสิครับ (ผมไม่รู้ชื่อใหม่อ่ะ)
คุ้ยเอาไม่เจอเหรอ..

Welcome to earth.

ถึงคุ้ยเอา พอเปิดเจอ ชื่อในนั้นมันก้เป็นเหมือนปัจจุบันน่ะแหละครับ

แล้วก็จำไม่ได้ซะด้วยว่าใครตอบไรไว้เนี่ย  ง่ะ

ต้องขออภัยกัยความจำ (ก็ไม่ได้เข้ามานานอ่ะ)
ใครวะเนี่ย ยังนึกไม่ออกเลยครับ
แนะนำตัวหรือยังเอ่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถามพี่เฟิร์นสิครับ - -*

จำไม่ได้ว่าเคยแนะนำตัวไปแล้วหรือยัง

ก็เลยไม่คุ้น เหมือนจะไม่รู้จักน่ะ

เคยฮะ เคย
แต่ว่า แนะนำแบบโดนพี่แอนด่าอ่ะ  กรี๊ดดดดด
แล้วก็เป๋จู๋ด้วย(เลยตัดไปเป็นนารุโตะไงฮะ)

เห็นแต่จู๋แตกหน่อ นารูโตะไง

ที่เค้าแนะนำตัวกันแต่มาคุยเรื่องนารูโตะ อะ  ฮิ้ววว

แต่ๆ จริงๆ ก็ำไม่รู้ว่าใคร  ฮิ้ววว
อ๋อ นึกออกละ

ไม่รู้จักนี่เอง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แต่ผมรู้จักพี่นะ(เคยเห็นชื่อออกบ่อย)

แล้วชื่อพี่ก็แปลกดี เลยจำได้
ใครไม่รู้จักลุงอ๋า ละโว้สุดๆ อี๋~

แต่หนูไม่รู้จักลุงอ๋า  โห

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ลุงภูนั่นง๊าย
พยายามคุ้ย พอเจอ เอ่อ...
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=1944.msg166129#msg166129

ให้เรียกว่า คุณเศษสตางค์ ใช่มั้ยครับ
แต่หนูไม่รู้จักลุงอ๋า  โห

ละอ๋าห์ฟ่ะ
(เก่ากว่าละโว้) ฮี่ๆ

จะมาแซวเฟิร์นมันซะหน่อย มาไม่ทัน อี๋~

เหลือบ

Las Noches Rubicundior
อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   กรี๊ดดดดด

เฟิร์น   ลันล้า

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23