หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: กดปุ่มดาวน์โหลดฟอนต์แล้วมีปัญหา  (อ่าน 20601 ครั้ง)
ทำไมกดปุ่มดาวน์โหลดฟอนต์ โหลดเส็ดแล้ว
พอเปิดไม่มีไฟล์อะไรอยู่ในwinzipเลยอ่ะ
เป็นเพราะอะไร ตอบด้วยน่ะค้า  กรี๊ดดดดด
ชอบฟอนต์เวบนี้มากๆ  ลันล้า
โหลดไม่ได้แล้วจะขาดจัย  ฮือๆ~
ฟอนต์ไหนครับ แจ้งลิงก์ด้วย
ขอบคุณครับ

Today you , Tomorrow me.
คือมันเป็นทุกฟอนต์ที่โหลดเลยอ่ะค่ะ  งง
แล้วมันจะขึ้นมาให้โหลดเป็นแบบ
temporary file อย่างเดียวอ่ะค่ะ
แล้วพอโหลดเส็ด เปิดขึ้นมาก็
เจอแต่ความว่างเปล่าค่ะ  งง
ไม่ว่าจะโหลดฟอนต์หนัยก็เป็น.
แบบนี้ทุกฟอนต์ด้วยค่ะ  เศร้า
ถ้าอย่างนั้นปัญหาคงเป็นที่เครื่องคุณแล้วล่ะครับ

โหลดจากโปรแกรมอะไรครับ ie รึเปล่า ลอง clear cache ดู

เคลียร์ยังงัยอ่ะค่ะ ช่วยบอกวิธีด้วยค่ะ
ขอบคุนมากๆค่ะ  กรี๊ดดดดด
ลองแก้ไขด้วยวิธีนี้นะครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7924.msg394120#msg394120

รู้สึกว่ากรณีคล้ายกัน

ส่วนวิธี clear cache ตามรูป

ว้าวววๆได้แล้วค้า  เจ๋ง
สุดยอดจิงๆ ขอบคุนน่ะค้า (แจ๋ว แจ๋ว)
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน

อ้อ ปรับปรุงการใช้ภาษาไทยอีกนิดนะครับ ถือว่าเป็นการให้เกียรติผู้ตอบและสถานที่นะครับ  ฮิ้ววว

ไม่เป็นไรครับ  ลันล้า

... เอ้อ ผมล้อเล่นนะครับ  ง่ะ
โหลดเสร็จแล้วมันก็ขึ้นwinzipมา แต่ข้างในไม่มีฟอนต์อะไรเลย คือมันว่างเปล่าน่ะค่ะ
แก้ตามที่พี่บอกแล้ว แต่มันไม่หายอ่ะค่ะ ทำไงดี หรือเป็นที่คอมตัวเองหรือเป็นอะไรก็ไม่รู้

พี่พอจะให้คำแนะนำได้ไหมคะ รบกวนด้วยค่ะ...ขอบคุณค่ะ
[/color]
ใช้ Firefox ครับ
ที่บอกว่าให้ใช้ Filefox อ่ะ  มันยังงงๆอยู่น่ะค่ะ แล้วแก้ไขได้จริงหรอคะ ช่วยชี้แจงทีนะคะ
หน้า: [1]