หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: สอนรีทัชภาพ :o:  (อ่าน 79324 ครั้ง)
เข้ามาทบทวนตำรา  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณครับ กรี๊ดดดดด

(ลุงโก้เซฟภาพเป็น .jpg ด้วยก๊าบ ฮือๆ~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Image>Adjustments>Replace Color...
สำหรับเปลี่ยนสีกรณีที่มีสีหลักอยู่สีเดียวอย่างเช่นเสื้อในรูปนี้ครับ ถ้ามีตรงจุดอื่นด้วยต้องเอาเส้นประมาช่วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคนชอบสีม่วงจริงๆ   ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จะทำสีเหลืองแต่สีมันแตกครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เกย์ออก ลองมั่ง ได้เท่านี้แหละ ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
เพิ่งเห็นความแตกต่างครับ เกย์แอบ

+1 ลุงโก้กับพี่หว่างขาค่ะ  กรี๊ดดดดด

อยากเรียนแบบนี้มานานมากกกกกกกกกกกกกก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เห็นเพื่อนใช้ บ่วงบาศแม่เหล็กครับ หมีโหดดดด

อยากใช้ CS2
แรมไม่พอ  ชิ
จริงๆใน cs2 มันมี tool ชื่อ color replacement tool ครับ
เหมือน brush แต่ระบายทับแล้วไม่ทึบครับยังเห็น detail
ของเสื้อผ้าอยู่ ได้ effect ใกล้เคียงกับของน้องเคนครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วทำผิวเนียน เหมือนพวกรูปอย่างว่าละครับ เขาทำยังไงเหรอ
ต้องเชิญเจ๊กัมส์ค่ะ    ยิ้มน่ารัก
อรสงสัยว่า รูปต้นฉบับ มันมืดดำกว่าเจ๊เสื้อแดง
แต่พอทำเสร็จทำไมเป้นสีผิวเหมือนกันเลยคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11