หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: จับคู่-หาคนมาเป็นคู่  (อ่าน 43907 ครั้ง)
​เป็น​สาวแท้ๆ​นะค่ะ​  ลันล้า
เป็นผู้หญิงแท้ๆ ทำไมใช้คำว่า คะ/ค่ะ  ไม่ถูกล่ะ

สาวจริงๆรึเปล่า ฮี่...
ดา คู่กะ ตั้ง   เกย์ออก

ลันล้า
เป็นสาวแท้ๆนะค่ะ  ลันล้า

กั๊บกิ๊ว ก๊าบๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 11:30 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

​ดา​ ​คู่กะ​ ​ตั้ง​   เกย์ออก

ลันล้า
ฮึ้ย  ผิดคู่แล้ว  ฮี่...

อรเอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   น้องดำ

ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อรเอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   น้องดำ

ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ในที่สุดก็ยอมรับ   คู่กันแล้วไม่แคล้วกันจริงๆ   คริคริ
อย่าล้อสิค้าาาาาา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรเอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ลันล้า

พี่ใหญ่ - พี่กิฟท์  คริคริ
 ชิ อยู่คนเดียวสบายสุด

เลวยั้นเงา
แอน บอกเรื่องของเราสมัยเรียนให้คนเค้ารู้กันได้แล้ว  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
นัทตั้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นัทตั้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ไม่ใช่ค่ะหมี

เจ๊นัท กะ น้องอิคคิวซังตะหาก   เกย์ออก

เจ๊นัทกะ พีท   นะนะ

ชิ อยู่คนเดียวสบายสุด

ปลอบใจตัวเองมานาน...

(แค่ร้องเพลงเฉย ๆ นะ กรี๊ดดดดด)

งบน้อย
 ชิ  มีแล้วย่ะอุ้ย ขอโทษที 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 15