หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: จับคู่-หาคนมาเป็นคู่  (อ่าน 34065 ครั้ง)
เป็นผู้หญิงแท้ๆ ทำไมใช้คำว่า คะ/ค่ะ ไม่ถูกล่ะ

สาวจริงๆรึเปล่า ฮี่...
ไม่ได้ใช้ค่ะ/คะไม่ถูกซักหน่อยนะ แค่ พิม  นะ/น่ะ
ผิดเองค่ะ   ลันล้า ลันล้า
อย่าดุนะค่ะ  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ได้ใช้ค่ะ/คะไม่ถูกซักหน่อยนะ แค่ พิม  นะ/น่ะ

แหมมม ฮิ้ววว

ไม่ดุไม่ได้ค่ะ

เพราะมันผิดนะคะ  ไอ้มืดหมี

กั๊บกิ้ววววว  จริงๆ

ยังใช้ไม่ถูกอยู่ดี  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ไม่ได้ใช้ค่ะ/คะไม่ถูกซักหน่อยนะ แค่ พิม นะ/น่ะ
ผิดเองค่ะ ลันล้า ลันล้า
อย่าดุนะค่ะ ฮือๆ~

อันนี้พิมผิดจริงๆค่ะ  เซ็งเลย
ผิดอยู่เรื่อย   ฮือๆ~

ตัดหน้าไป3ล่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

อ๊ะ อย่าล้อซิ  กรี๊ดดดดด

กั๊บกิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อันนี้พิมผิดจริงๆค่ะ  เซ็งเลย
ผิดอยู่เรื่อย   ฮือๆ~

ตัดหน้าไป3ล่ะ

อีกแล้ว  ยิ้มน่ารัก
อย่าดุนะคะ  ฮือๆ~

แก้ให้น้องกั๊บ จ้า  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ชิ  มีแล้วย่ะอุ้ย ขอโทษที 

ชิส์

ฉันโสดคนเดียวก็ได้ ชิ

งบน้อย
ฉันก็โสด เกย์เม้ม
 ชิ

เลวยั้นเงา
พี่อุ้ยไม่โสดแล้ว มีอรทั้งคน  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฉันก็โสด เกย์เม้ม

มา มะ เดี๋ยวพี่จะสอนน้องสามให้รู้จักโลกของผู้ใหญ่เอง  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
​ไม่​ได้​ใช้​ค่ะ​/​คะ​ไม่​ถูกซักหน่อยนะ​ ​แค่​ ​พิม​  ​นะ​/​น่ะ​
​ผิดเองค่ะ​   ลันล้า ลันล้า
​อย่าดุนะค่ะ​  ฮือๆ~
ไม่ได้ดุนะคะ
แค่เตือนเพราะว่าเดี๋ยวคนอื่นจะหาว่าไม่เนียนค่ะ

ว่าแต่ แปลงเพศหรือยังอะคะ งง
ชื่ออรค่ะ

โสดค่ะ
อายุ 23 ปี เป็นคนรูปร่างสูง หุ่นดี ผิวสีแทน นมไม่เท่ากัน
ผมยาวตรง สายตาสั้น ข้างนึง 600 ข้างนึง 500 ค่ะ
ใส่ คทล ค่ะ
ปัจจุบันศึกษาระดับปริญญาตรีที่ ม.ศรีปทุม คณะนิเทศศาสตร์ค่ะ

นิสัยร่าเริง เป้นคนไม่คิดมาก มองโลกในแง่ดี
พูดเก่ง ชอบเอาใจ ไม่ดื้มเหล้าสูบบุหรี่ค่ะ

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15