หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: จับคู่-หาคนมาเป็นคู่  (อ่าน 43910 ครั้ง)
แปลว่าเขียดค่ะ 
ไม่ใช่อึ่งอ่างนะ  โวย

ชื่อ กิ้ว แปลว่า เขียด เหรอ  งง

Las Noches Rubicundior
:40:พี่บีมคู่น้องแดน

ผมมีคู่แล้วครับ เหลือบ

เนอะเจ๊เฟิร์น เนอะ  ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่จักรี ชื่อ บีม  เหรอคะ งง
 ฮิ้ววว

ไม่หรอกครับ  แค่หน้าตาเหมือนก็คิดกันเป็นตุเป็นตะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2006, 01:53 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ไหว้

เอ  สวัสดีทำไม  จะเชิญไปงานแต่งเหรอ  ฮิ้ววว
ช่างกล้าเนอะ ตาจักรี   เหลือบ

เลวยั้นเงา
 เอือม  อายตัวเองเหมือนกัน

เอือม  อายตัวเองเหมือนกัน

อายได้ด้วย  ลันล้า

ดีแล้วหล่ะ ที่สะกดเป็น   ลันล้า

Las Noches Rubicundior
 เกย์ออก  เจ๊เฟิร์น  คู่      ฮิ้ววว

คริคริ

ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถึงผมจะหน้าด้าน ผมก็อายนะ

ชื่อ กิ้ว แปลว่า เขียด เหรอ งง

กั๊บกิ้วค่ะแปลว่าเขียด     เอือม

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถึงผมจะหน้าด้าน ผมก็อายนะ

ขัดแย้งกันน่าดูเลยนะคะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15