หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เท็ตซึกะ โอซามุ  (อ่าน 44358 ครั้ง)
เฮ้ยตูไม่ได้ทำรัยเลยนะ

มันมีเล่มครับ แต่ว่ามันไม่มีถึงเล่มสุดท้าย
แต่ทุกเล่มที่มีอยู่นี่ มันมีรองปกที่ว่าเนี่ย ทุกเล่มครับ

ผมเข้าใจว่า น่าจะเป็นฉบับพิมพ์ส่งท้าย
ก่อนที่จะออกฉบับพิมพ์แก้ไขเล่มใหญ่ครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
มันอะไรกันเหรอ  หน้ามึน

เห็นมันอารมณ์นี้มานานแล้ว
อ่านเท่าไหร่ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องมีอารมณ์ ??

จากการได้อ่านจู๋นี้
ผมก็สงสัยแบบมุมมืดหน่ะนะ  งง

ถ้ามันคือมุก ผมว่ามุกแรงเป็นบ้าเลย  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เล่มล่าสุดที่หาได้ก็พอมืด
ซื้อมาแล้ว รบกวนสแกนที
23 หรือ 24 ก็ได้ ที่ไทยมีแค่ 18เอง
อยากเห็นเนื้อในจ้ะ
ผมถึงได้โกรธไงครับ
ก็ไม่เข้าใจว่าไปทำอะไรผิดกับพี่เขาตอนไหน

ถ้าผิดจริงก็บอกได้ไหมครับ แต่มาเล่นแบบนี้...

แก้ไข
ตอบพี่ปุก ผมจะไปซื้อพรุ่งนี้แหล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มี.ค. 2007, 18:05 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

because we always.....expecting
เหรอค................

อ่ะตูไม่เล่นและ  ฮี่ๆ
จบๆน่า พี่น้องกัน
แซวกันไป แซวกันมา มันก็ต้องมีกระทบ
กระแทกอารมณ์มั่งล่ะ ปุกกับเจ๊นัทยังเคยเลย
ทั้งที่จริงๆไม่มีอะไร

ตบเป๋กลับมาหาหนังสือดีกว่า ไหนๆเราก็หาเจอแล้ว
รบกวนซื้อเล่ม 24 มาสแกนได้มะ ตูขอหลายรอบแล้วนะ
ได้ไม่ได้บอกด้วยน้อง
พี่ปุ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ผมบอกว่าเล่มสุดท้ายมันหาซื้อไม่ได้ไงครับ
รอบที่สี่แล้วนะครับเนี่ย อย่าแกล้งผมสิ ฮือๆ~

แต่มีเล่ม20กว่าน่ะมี เดี๋ยวจะไปซื้อแล้วแสกนมาให้ดู
แต่เล่มสุดท้าย "ยังหาซื้อไม่ได้" ครับผม

เรื่องมิดไนท์ นี่มันมีถึงเล่มไหนนะ วิบูณกิจ ทำจบหมดทุกเล่มยัง?

อ่านเล่มหนึ่งแล้วสนุกมาก แต่ยังไม่มีโอกาสหาเล่มต่อไปมาอ่านซักที
แล้วซื้อให้ได้ป่ะ
ถามหลายรอบแล้วนะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ที่นี่เค้าก็แกล้งกันแบบนี้แหละวุด
อย่าไปซีเรียส ยิ้มๆ ขำๆน่า
ใครเล่นบอร์ดนี้แล้วคิดเป็นอารมณ์จริง
ไม่นานต้องไปเจอหมอเผ่าแน่
เพราะอำกันแรงเหมือนกันนะวุดคุง
ขอโทษนะครับ ผมมันไม่ทันคน  เอือม

คนแบบเจ๊กัมส์ก็ทันยากอยู่ กรี๊ดดดดด
Midnight....
ชะชะช่า 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เล่นกันเอง

ปล ไม่รู้จักน่ะพี่กัมส์ มิดไนท์อะไร
รู้จักแต่เกมแข่งรถ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11