หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เท็ตซึกะ โอซามุ  (อ่าน 44364 ครั้ง)
+แอนครับ  แทงยูมาก

ได้อ่านแต่แบบใหม่ของวิบูรย์กิจครับ  นั่นแหละ รู้สึกไม่ประทับใจ  ดีที่ลองเช่าอ่านก่อน  เลยไม่ซื้อ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
.....ถ้าอ่านภาคคนวาดเดียวกับ BR ต้องคิดไปถึงตอนอ่าน BR แน่ๆ  หน้ามึน

ยังไงต้นฉบับก็ดีสุดแหละค่ะ (ไม่ได้อคตินะ) เดี๋ยวไว้ไปลองหายืมตามร้านหนังสือก่อน
ขอบคุณพี่แอนค่ะ พึ่งรู้ว่ามันมีเอามาทำใหม่ด้วย  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
อ๊ะ งั้นถูกแล้ว ผมมีเล่มที่เป็นต้นฉบับครับ
แสดงกว่าเกินยี่สิบเล่มจริงๆด้วย

ขอบคุณเฮียครับ ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เฮ้ย งั้นขอดูบางส่วนของตอนสุดท้ายหน่อยสิครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มันมีตอนจบไหมครับ
(ถ้าสปอยล์นิดหน่อยก็ให้ใส่ตัวสีนวลไว้นะจ๊ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าดูให้ได้ ผมรีบดูให้ตั้งแต่แรกแล้วครับ... ฮือๆ~
อยู่ญี่ปุ่นครับพี่น้อง เอือม

because we always.....expecting
 กร๊าก
 เหลือบ

เหมือนปุกเคยเล่าไว้ในจู๋ไหนซักอันนึง

ใช่ตอนจบมั้ย งง
อ้าวก็หมายถึงที่ญี่ปุ่นน่ะสิครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อาไรเฮียเมืองไทยไม่ใช่เหรอ เพราะว่าปกเล่มดำๆน่ะผมมี
มันจะออกแนวนั้นทั้งชุดเลย ไม่เหมือนปกใหม่นะ โวย

ส่วนที่ญี่ปุ่นต้องเสียตังค์ไปอ่านน่ะ ไ่ม่มีให้ยืมกลับ...เซ็งเป็ดดดดดด อี๋~

อ๊ะ งั้นถูกแล้ว ผมมีเล่มที่เป็นต้นฉบับครับ
แสดงกว่าเกินยี่สิบเล่มจริงๆด้วย

ขอบคุณเฮียครับ ลันล้า

ตกลงนี่มีหรือไม่มีเนี่ย งง
เพราะอีกโพสบอกไปเสียตังค์อาน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมมีครับ อยู่ที่เมืองไทย

ส่วนตอนนี้ผมอยู่ญี่ปุ่นครับ ไม่ได้หอบการ์ตูนมาด้วย
ถ้าจะเช่าอ่านต้องเสียตังค์ไปอ่านที่ร้านครับ ไม่มีให้เช่ากลับบ้าน หน้ามึน

โหย ประเทศอะไร้ ไม่เจริญเลย
ไม่มีให้เช่ากลับบ้าน ไม่ล่ะ

เหลือบ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11