หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เท็ตซึกะ โอซามุ  (อ่าน 44350 ครั้ง)

... หน้ามึน

หมายถึงโชว์ครับ ไม่ใช่โชวว์

... ช่างมันเถอะ

อ๋อ... ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
24 เหรอครับ

แต่ผมเห็นเล่ม 25 แว๊บๆนะ
สรุปมีถึง 24 เลยเหรอวุด
เห็นป๋าเอามาให้ดูถึง 22
อยากได้อ่ะ หาซื้อยากไหม
ปุกจะบินไปนู่นวันที่ 2 แล้ว อยากได้มากๆ
ถ้านังวิบูลย์กิจไม่แปล เราเอามาสแกนแล้วแปลกันเท้อะ
ยี่สิบสี่ครับ เจ๊กัมส์ เหลือบ

แต่จะบอกว่าน่าจะหาซื้อยากแหล่ะครับ เจ๊ปุก
เพราะว่าตอนนี้ชุดใหม่มันออกอยู่ไงครับ

ชุดเก่ามันคงจะไม่มีมาพิมพ์อีกแล้ว ชุดใหม่เล่มบวมๆ
ไม่รู้มันเพิ่มหน้าเพิ่มตอนอะไรบ้างหรือเปล่าด้วย

บินมาลงโอซาก้าหรือเปล่า เรามามีตกันสองคนที่ญี่ปุ่นกันดีกว่า ฮิ้ววว

because we always.....expecting
ไปลงชูบุอ่ะ แล้วต่อไปนาโงย่าเลย
มาหาเด้

นี่ไงลิงค์เวบ มันบอก 25เล่ม

http://en.tezuka.co.jp/manga/backlist/hu12/index.html
แต่ในประเทศไทย
มีอยู่ที่นึงครับที่มี 26 เล่ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วทำไมอันนั้นมัน 25 เนี่ย ไอ้มืดหมี
แต่ผมอ่านมามัน บอกว่า 24 จริงๆน๊าาาาาาา กรี๊ดดดดด

ตูจะบ้ากับการ์ตูนเรื่องนี้แล้ว ฮือๆ~
ป.ล.ที่ไหนครับเฮียแอน งง

ที่ศรี... หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
...วิชัย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไรอ่ะ ไม่เก๊ท โวย

:30 กร๊าก กร๊าก

ซื้อมาแปลเลยวุด แล้วเดี๋ยวแปลมุขที่แกไม่ค่อยจะเกท
ให้แบบหนึ่งต่อหนึ่ง

ปล ใครอยากรู้ว่าแบลคแจ๊คมันเจอตัดต่อตอนอะไรไปบ้าง
ไปดูเรื่องย่อได้ที่ลิงค์เจี๊ยกๆข้างล่างนี่ คือBJทุกตอนที่เคย
ออกหนังสือมา

http://en.tezuka.co.jp/manga/sakuhin/subtitle/m089.html

อย่าง 5 ตอนล่าสุดนี่เจอตัดไป2-3 ตอนเลย วัยรุ่นเซ็งเป็ด ฮือๆ~

ผมชอบปกนี้เข้าไส้
ว่าแต่ เดอลุกส์ เอดิชั่น มันเหมือนปกติมั้ยครับ

จำได้ตอนเด็กๆว่าเคยมีเกม black jack นะ
เล่นแต่ เก้าเก กับ นี่คือสแปม กรุณากดฟ้องยักษ์ ครับ  หมีโหดดดด

i'll walk until i find u.
เดี๋ยวเจ๊ปุกมาถึง แล้วจะรู้เองว่า...
การ์ตูนเรื่องนี้มันเจ้าปัญหามากกกกก โวย

เจ๊จะเจอเหมือนผมแหล่ะ ชุดเล็ก 24 กับชุดใหม่เล่มใหญ่ ยังไม่จบ
ผมคิดว่า มันคงมีตัดตอนกันเหมือนกันแหล่ะ
และชุดใหม่ที่พิมพ์น่าจะแบบว่า รวบรวมล่ะมั้ง
เดาเอานะ เพราะเขาเขียนว่าปรับปรุงน่ะ

ไม่งั้นที่ญี่ปุ่นที่ไทยก็คงเหมือนกัน พิมพ์หลอกแ...กไปเรื่อยๆ
กับการ์ตูนเทพ เรื่องนี้  หมีโหดดดด

เหมือนมีคนพูดเรื่อง Black Jack Neo ที่คนวาดแบทเทิ่น รอยั่น มาวาดใหม่ เลยไปลองหาอ่านดู

เอ่อ...  สิ้นดีจริงๆเลยครับ

i'll walk until i find u.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11