หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ธงปัตตานี  (อ่าน 124125 ครั้ง)

ตอนนี้เราเสียดินแดนทางความคิดไปให้ญี่ปุ่น เกาหลีกว่าครึ่งแล้วครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่ากลัวนะครับแบบนั้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีแต่ภัยคุกคามจากกระแส ญี่ปุ่น เกาหลีเยอะแยะมากมายครับสมัยนี้
เช่น AV  

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ตูทำไรผิดนักหนาวะ

หัก จพส อยู่ได้

ก็คนมันชอบนี้หว่า เกาหลีแล้วไงอ่ะ
ในเมื่อไม่เข้าใจก็ไม่ต้องไปสนใจสิ

อยู่อย่างสันติก็ไม่ได้

ลาขาดแล้ว เคยคิดนะคะว่าเวปนี้น่าสนุก และก็ชวนเพื่อนมาเล่นด้วย แต่เล่นแล้วทำไมเป็นแบบนี้
บอกตามตรงเสียความรู้สึกค่ะ

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
ปากให้มันน้อย ๆ หน่อย ไม่อยากอยู่ ก็ไม่ได้ง้อให้อยู่ 

เลวยั้นเงา
:39:น้องเอ๊ย ... เกาหลีมันไม่ได้ดีอย่างที่สร้างหรอกนะจะบอกให้ อืมมมมห์

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
โอ้โห จากคนรู้จริง กระทิงเกาหลี โห

ลาก่อนครับ เดินทางต่อไปดีๆ นะครับคุณน้่องที่ยังไม่รู้จักชื่อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จพส โดนหักก็ไม่เห็นแปลกเลย สาวกใหม่ๆก็เป็นกันหมดแหละค่ะ
นานาว่าไม่เกี่ยวกับ เกาหลี นะ  ไอ้มืดหมี

ส่วนเรื่องชอบ ไม่ชอบ
ก็แค่ความชอบไม่เหมือนกันเอง  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปแล้วววว อย่ากลับมา~   น้องดำ

เลวยั้นเงา
วันนี้เพิ่งเหง่งหง่างกับสันดานทรามๆเกาหลีมา

แหม ... อยากให้น้องเค้ามาลองอยู่เกาหลีซักเดือน ...

จะร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกเกาหลีขึ้นเป็นสามสิบเท่า  อืมมมมห์

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ฮิ้ววว ได้ยินน้องๆ ที่คลั่งเกาหลี เบื่อเกาหลีเพราะ ไปเกาหลีมา 2 คนแระ

สงสัยจะจริง.... ฮิ้ววว

...ไม่รู้นะ ผมชอบ ชาวสยาม ที่สุดแล้ว  ลันล้า
(ไม่ชอบคนไทย)

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
น้าผมก็บอกนะว่าคนเกาหลีไม่ได้น่ารักเท่าไหร่ แต่ทำงานประเทศเค้าน่ะได้เงินดีเลยทนๆไป อืมมมมห์

กลายเป็นธงเกาหลีไปซะแล้ว

ถ้าน้องอายยังกลับมาอ่านอยู่ อยากให้รู้ว่าเราหวังดี

I ROCK , THEREFORE I AM
เกาหลี นี่ผมรู้จักแต่ แดจังกึม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เฮ้ย  นั่นแหละผมชอบ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 25