หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: รถป้ายแดงใช้ฟ้อนไร ใครรู้ตอบด่วนน  (อ่าน 9410 ครั้ง)
ถึงเวลา ในงานก็มีขายเพียบเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นที่ มธ มีขาย
แต่ใครจะทำของสวนดุสิตป่าวไม่รู้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คุน Layiji   ทำได้เกือบสวยครับ แต่ฟ้อนอาจไม่เหมือนเท่าไหร่ แต่สวยมาก ไม่ทราบคุนใช้โปแกมไรทำครับ มีขั้นตอนยังไงบ้าง ผมพยายามแล้วทำออกมาไม่เหมือนของจิงเลย คือผมต้องการไห้เหมือนของจิงมากที่สุดครับ ฮิ้ววว

ผมทำได้แค่นี้

คุนLayiji  ช่วยถามได้ไหมว่าเขายังทำหรือป่าว เขามีเบอ หรือ เมลคนที่ทำได้ไหมคับ อยากไห้เขาทำไห้เพราะผมไม่ค่อยมีความรู้เรืองกราฟฟิกเท่าไหร่คับ
ขอบคุนคุน iannnnn และ หมีโหด*  มากคับที่ช่วยตอบคับ
ช่วยติดต่อกับด้วยนะคับ ขอบคุนคับ
ponton_pt@yahoo.com

เวลาของจริงมันจะปั้มนูน เป็นรูปนูนต่ำครับ

ที่เห็นในจอคอม มันจะเป็นสองมิติ มันเลยไม่เหมือนเท่าไร

ปล.
ควรใช้ภาษาไทยที่ถูกต้องนะครับ ตอนนี้ ด้ามขวานกำลังจะถูกตัด

ในอนาคตเราอาจไม่ได้ใช้ภาษาไทยแล้วนะครับ ร่วมกันอนุรักษ์ภาษาไทยนะครับ

" คุณ โปรแกรม ของจริง เบอร์ ฯลฯ "

เจ๋ง

กินรอบวง
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 11:28 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2]